Lập Group Học Tiếng Anh qua Skype

Mình đã suy nghĩ đến việc này lâu rồi mà chẳng biết thực hiện như thế nào. Nay thấy các bạn yêu cầu nên mình đã hỏi ý kiến anh @ltd và được anh ấy đồng ý. Vì vậy mình lập topic này, các bạn ai muốn tham gia hãy để lại Skype account và tự đánh giá kỹ năng tiếng Anh của mình theo thang điểm 10 rồi làm theo hướng dẫn để vào group Skype

Các bạn xem hướng dẫn cách vào group ở link dưới.

Group mình sử dụng link này

skype:?chat&blob=93dqTvha1RPecSWFCj5vRox3Ukp5aUcoTGmyAlsymzQmcswEztJJwK5bmHOFNqi6cemnboOlfxJSCfrBcgc

Các bạn trong topic này cứ gửi cái link này cho bất kỳ ai bằng Skype. Sau đó cái link này sẽ chuyển thành màu xanh, bạn bấm vào là vào group ngay.

Ví dụ gửi một tin nhắn tới một người dùng Skype bất kỳ

Sau đó bấm vào cái link là được

Đây là thông tin quảng cáo của DayNhauHoc

Đăng ký nhận tư vấn về khóa học 48 giờ luyện thi ĐẠT TOEIC 450+ tại
:boom: https://goo.gl/U9oiP9 :boom:

Đăng ký nhận tư vấn về khóa học tiếng Anh giao tiếp dành cho người đi làm tại
:boom: https://goo.gl/el1rMr :boom:

Hết quảng cáo

55 Likes

Tiến chỉ ở mức trung bình thôi. khoảng 6 điểm :frowning:

2 Likes

Hoàn toàn ủng hộ, vì mình cũng có ý tưởng mà. Level thì tự nhận = 0. Mình muốn học từ đầu, coi như chưa biết gì cả. Skype: tuan.itpro hoặc [email protected]

2 Likes

Well. 6 điểm là rất là giỏi rồi đó nha :wink:

Quên để lại skype: [email protected], không biết mình đánh giá có đúng không nữa, nhưng muốn học căn bản trước rùi từ từ đi lên sẽ dễ dàng hơn.

1 Like

Hi. Không đi chơi noen hả, mức 0 thì hơi thảm đó nha, mức đó dành cho những người chưa từng học qua tiếng Anh đánh giá lại đi, mình muốn biết số điểm thực sự để xếp nhóm cho dễ ấy mà :blush:

1 Like

Đi với ai cơ ạ. Thực sự mình muốn bắt đầu từ mức thấp nhất. Nhóm nào có @Nhim_Xu làm leader là ok thôi. Hehe

3 Likes

Eo. Nhím là giám đốc điều hành thôi :blush:

Thì cố gắng học cho tốt, để ngồi cùng bàn CEO thôi. :smiley: CEO là giám đốc điều hành đúng không nhỉ?

1 Like

tự đánh giá 8/10 nick skype mrmike061291, nhưng mà mình ko giỏi grammar cho lắm, chỉ ở mức trung bình thôi.

1 Like

:hushed: Quá giỏi luôn :wink:

@Nhim_Xu
account: [email protected]
tự đánh giá: 6,9 / 10

2 Likes

trandatnh
tự đánh giá 6/10 :smile:

3 Likes

Mình từng học qua mấy kiểu này rồi nên mình thấy tách nhóm ra theo trình độ tương đương nhau thì hiệu quả hơn đó. Học nhóm đông khó quản lý lắm. Đó là ý kiến của mình thôi, để xem ý kiến của những người khác như thế nà đã :wink:

Good Idea. Acount skype: tuanph. Mark : 3/10. @~@

1 Like

Sao em vẫn chưa được add nhỉ

1 Like

Add gì em? skype của c á ?

hoy 1/10 vậy :blush:

1 Like

Đánh giá cho đúng chớ. Nghiêm túc mà :wink:

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?