Tổng hợp các clip hướng dẫn C/C++ của Sơn Đẹp Trai

Sơn đẹp trai mà không có avata thì ai biết đâu mà gọi trời :slight_smile:

3 Likes

mấy cái mà liên quan đến nhau thì a gộp vào 1 topic cho nó gọn :grin:
ví dụ về phần vòng lặp thì 3 part bài giảng vs 6 part giải bài tập gộp vào 1 thread luôn :grin: như thế có ổn k nhỉ :smiley:

4 Likes

Để xem, nhưng mỗi bài có một thắc mắc riêng. Nếu dồn lại mà câu hỏi ở video này đụng video kia thì không ổn. Anh nghĩ có topic của làm tổng hợp là ổn rồi. Khi muốn xem bài nào thì bấm vào đấy :smile:

Thắc mắc hỏi đúng mục đó, không lẫn sang bài khác, dù có liên quan. Vì videos có cái bất lợi là em phải xem hết, chứ không phải như text, em có thể search rồi hỏi ngay cái đoạn nào đấy.

1 Like

mò lên tới đây rồi ak

2 Likes

Bài giảng con trỏ bị quyền riêng tư không xem được ạ.

3 Likes

@Nhanh_Lan_R_ng bài con trỏ sẽ được cập nhật sớm thôi.

Hoặc @Nhanh_Lan_R_ng có thể xem tạm mấy bài con trỏ ở đây

2 Likes

Sao pic này hết được pinned vậy anh

2 Likes

Vì bên programming mình pin nhiều quá rồi, dẫn đến phía trên đầu của phần programming có khá nhiều topic pin. Làm mọi người khó đọc các topics ở bên dưới. Anh nghĩ mình nên tạo 1 topic, trong topic đó dẫn nguồn đến topic này. Em thấy sao?

3 Likes

Có sẵn 1 pic như thế bên cate progamming rồi thì phải, mà toàn series của anh, em nghĩ nên thêm vào pic đó các series của người khác, nên làm spoiler cho nó gọn (ghi tên chủ nhân series rồi bỏ hết đống video vào spoiler ngay dưới)

3 Likes

Anh đồng ý, anh đã tạo một topic ở đây mà không thấy ai cho ý kiến gì về vụ này hết trơn :cry:

4 Likes

cảm ơn anh Sơn đẹp trai

2 Likes

@nguyenvietnamson Phần con trỏ không xem được anh ơi :frowning:

3 Likes

Trời ơi phần con trỏ không xem được nữa, đúng lúc đang cần xem, có ai có video không gửi cho mình học với

1 Like

Xem tạm cái này đi

1 Like

eo, con trỏ là video riêng tư…
aaaaaaaaaaaaaaaaaaa

3 Likes

Bạn Sơn ơi,

Trước tiên thanks Sơn vì những clip hướng dẫn rất đầy đủ về C++
Nhưng hiện tạ có khá nhiều link bị die như phần: OOP, Thủ tục - hàm, Mảng, …

Mong bạn update lại link.

Thanks.

1 Like

Riêng tư gần như tất cả rồi, chắc có gì đó chưa ưng ý với những video đó nên để riêng tư rồi cập nhật những video ưng ý hơn. Ví dụ điển hình là phần con trỏ, update lại toàn video chi tiết mà hay hơn. Cảm ơn bạn nhiều nhé :smile:

3 Likes

Sao lâu không vào học mà anh Sơn lại toàn để video riêng tư vậy anh ơi!

Năm vừa qua mấy video của anh Sơn giúp ích cho em rất nhiều trong việc học trên trường. Nhưng tết xong lên tìm mấy video học tiếp thì anh đã để trạng thái riêng tư. Hơi buồn nhưng cũng hiểu được vì sao anh làm vậy, nhưng em cũng mong anh mở lại để một phần nào đó không nhỏ giúp ích cho lứa đàn em đang chập chững bước vào thế giới lập trình.

Em cảm ơn anh

3 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?