Mỗi tháng tặng một quyển sách cho thành viên DayNhauHoc: 03/2016 - Think and grow rich

DayNhauHoc đã hoạt động được hơn 1 năm, chính xác là

1 year, 4 months, 23 days

Và để kỷ niệm sau 1 năm 4 tháng 23 ngày mà DayNhauHoc vẫn chưa “die” :joy: thì hôm nay Đạt sẽ tổ chức một sự kiện nho nhỏ và dài hơi một chút. Đó là sự kiện mỗi tháng một quyển sách cho thành viên DayNhauHoc :sunglasses:.

Mỗi tháng, Đạt sẽ chọn hoặc các thành viên chọn giúp một quyển sách giấy hay hay dưới 170k để tặng cho thành viên được yêu thích nhất diễn đàn. Ví dụ như link dưới đây list ra người nào được yêu thích nhất từ ngày 5 tháng trước tới ngày 5 tháng này

http://daynhauhoc.com/users?period=monthly

Và hiển nhiên là Đạt không thể tự sướng bằng cách tự tặng cho chính mình được :smiling_imp:, thế nên sẽ tặng cho người được yêu thích nhất mà không phải là Đạt.

Đạt sẽ cố gắng duy trì sự kiện này cho tới khi … hết tiền =))

DayNhauHoc có phong trào tặng sách từ lâu, cứ search “Tặng sách” là ra ngay.

Luật tặng sách rất đơn giản, cứ tới ngày thứ 7 đầu tiên của tháng, Đạt sẽ chốt lại và xem thử ai là TOP user rôi sẽ tặng cho người đấy.

Tháng này sẽ là quyển Think and Grow rich mà đạt đang giới thiệu

@david15894 @conan4582 cố gắng duy trì nhé =))

30 Likes

không thể tin đc. Em mới tham gia hồi đầu tháng 12 mà giờ lot top 5 ^^. Cảm ơn mọi ng đã ủng hộ nhiều lắm ạ ^^

9 Likes

Nếu bạn nào không cần sách có thể nhượng lại cho mình nhé, cảm ơn trước :)))

4 Likes

Mình nghĩ anh em làm IT, việc đọc sách rất cần thiết nên cũng hay in ra đọc, nên đang có ý tưởng in hộ anh em nếu có nhu cầu, vì của nhà làm được (có quán photo), nên chỉ tính tiền đủ công cho anh em thôi. Mọi người có duyệt idea này không ?

10 Likes

ý tưởng rất hay, đọc sách không chỉ mang lại kiến thức mà nó còn bồi dưỡng tâm hồn chúng ta. Em cũng là một người rất mê đọc sách nên event này thật sự mang lại rất nhiều ý nghĩa

5 Likes

Bác tuyệt vời quá. Em duyệt vội í chứ :smile:

2 Likes

Uhm để mình lên kế hoạch làm thử xem thế nào

2 Likes

5 posts were split to a new topic: Thành viên DayNhauHoc giao lưu online / offline

Em mới cũng mới tham gia được 1 tháng đã top 10 :smile: Cảm ơn m.n đã quan tâm chia sẻ cùng em :smile:

4 Likes

Quá hay anh ơi, có động lực để hoạt động năng “nổ” hơn :innocent:

4 Likes

Thế tầm bao nhiêu k một tờ vậy bác :heart_eyes:

1 Like

mình có 1 cuốn mua từ 4 năm trước, ae nào có nhu cầu mượn ko :smiley:

3 Likes

Tầm 170 đ / tờ có hợp lý không ?

3 Likes

Bác ở đâu để em tìm tới làm ngay :heart_eyes:

2 Likes

ak em ở hơi xa, hải phòng cơ, các bác có nhu cầu thì gửi em in rồi chuyển cho các bác

3 Likes

Vậy là mình đc sách rồi kaka mừng quýnh

2 Likes

Like nhiệt tình cho các bạn, thỉnh thoảng có tài liệu hay chỉ cần mọi người share để download là tốt rồi,

3 Likes

Đạt thông báo thêm là có nhiều thành viên DNH rất nhiệt tình với chương trình này đã ủng hộ vào quỹ sách DNH, thế nên trong tương lai, có thể mình sẽ đổi thành mỗi tuần một quyển sách và random trong 30 người top diễn đàn.

Thông báo trước vậy thôi, thực hiện thì cứ từ từ :grin:

3 Likes

random có phải hay không nhỉ

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?