Vietsub khóa học Android miễn phí của Udacity

Công nhận là hơi nhanh :smile: lúc xem, tay luôn phải sẵn sàng nút cách với nút trái :smile:

1 Like

Rất cám ơn các anh( ko biết có chị ko! :heart_eyes:) đã bỏ công sức ra vietsub các video. Xem mấy video đó nghe tiếng lọt tiếng ko, nhờ có sub mà những đoạn chuyên môn(thuật ngữ chẳng hạn) e có thể nắm rõ hơn. Chúc mọi người dồi dào sức khỏe và thành công!

4 Likes

Làm sao để down phụ đề của video trên youtube vậy?

2 Likes

@Phuc_Nguyen4499 mình không biết download nhưng mà bạn có thể bật lên và xem bình thường mà? Tại sao phải download?

2 Likes

Cái này là do mình tự tạo sub hay sao vậy bạn? Nếu mình có thể tạo được thì rất mong sẽ có sub cho những khóa học khác nữa!

2 Likes

Cái này tạo dễ lắm ạ, chị qua topic Project Java có hướng dẫn làm sub :smile:

1 Like

Em moi lam toi day ak` :smiley:

4 Likes

Haha, chúc mừng @Nhat_Pham :+1:

3 Likes

Xin cảm ơn bạn vì bài viết này, mình theo couse này cách đây 4 tháng, nhưng vì phần tiếng anh còn hạn chế nên đã từ bỏ. Từ hôm nay mình sẽ bắt đầu lại :wink:

3 Likes

bắt đầu làm quen với android, coi cái này được không mấy chế!:slight_smile:

1 Like

Hơi căng tí :smile: tại khóa này là intermediate, bạn cứ xem thử xem có hiểu không :smile:

1 Like

Khóa Beginner bị ẩn, ai cho e xin link full được k a :smiley:

2 Likes

Đây bạn :smile:

3 Likes

Tks bro nhé, học theo mấy expert này đã thật :grin:

3 Likes

Anh @ltd Đạt ghim bài này đi anh! :wink:

1 Like

Ghim làm gì hả bạn :smiley: Có phải ai cũng học Android đâu :grin:

3 Likes

Chỉ có thể ghim các topic chung chung thôi :frowning: Mà ghim nhiều quá cũng không được, nếu có ít hơn 3 topic đang pin thì Đạt sẽ pin các topic như thế này lên :smile:

2 Likes

Đây là 1 Topic rất rất chất lượng mà bạn :stuck_out_tongue: .

3 Likes

48 likes 950 clicks :joy: khủng khiếp

4 Likes

Quá ngưỡng mộ @TTmagic :heart_eyes_cat:

3 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?