Vietsub khóa học Android miễn phí của Udacity

Hay, đã có phụ đề của @Rok_Hoang rồi. Nhưng mà làm sao người ta biết là @Rok_Hoang làm để cảm ơn được nhỉ :cry:

@TTmagic em là Tung Nguyen?

1 Like

thêm một dòng sub cuối là được mà :smile:

1 Like

Không ổn, cái này giống Wikipedia, nhiều người cùng sửa được. :cry:

2 Likes

Vâng a, nhưng mà phải đăng ký rồi join Udacity team mới sửa được, nên chắc ko sợ ng ta sửa bậy đâu :3

2 Likes

:smile: Hay làm một cái wiki để “xí chỗ” cho dễ ạ :smile:

2 Likes

400 clip mà mỗi 2-3 người làm coi bộ không ổn :sweat_smile: mà nhiều đoạn dịch không được thì sao a? chả nhẽ phải để anh @ltd soát lại thì hóa ra phải làm 2 lần mất rồi :confused:

2 Likes

Đây là project mở nên người khác thấy dịch sai thì họ cũng sửa được mà😉

1 Like

Em nghĩ là mình dịch thoải mái thôi, chứ không cần phải đúng từng câu từng chữ, chỉ cần làm sao giữ được nội dung chính là được, nhưng cũng có gắng dịch những chỗ quan trọng thật kĩ, cần thiết thì mở ngoặc giải thích thêm :smile: Khó quá thì mới lôi lên đây hỏi :smile:

Đúng là không ổn thật :sweat_smile:

2 Likes

Anh nghĩ nếu mình làm được một phần, có nhiều người khác họ thấy thích thì họ cũng làm chung thôi. Từ từ thì cũng xong mà. Vấn đề là phải có một số người làm trước đã :smile:

2 Likes

@TTmagic @Rok_Hoang 2 anh có đang dịch thêm cái nào nữa không để em chọn 1 cái làm thử nào :smile:

1 Like

Thì ai đặt gạch trước thì làm trước thôi :smile: chắc tạo trên slack cho dễ cập nhật nhé, sợ theo dõi post không kịp

2 Likes

Thế em làm cái 6 nhá :smiley:

Hợp lí :+1:

3 Likes

video #7 xong rồi nhé :smile: dọn phòng cái đã. @TTmagic trâu quá :heart_eyes:
có trên slack rồi nhé

2 Likes

#6 xong rồi :v: :smile:

2 Likes

Chà mọi người trâu quá, vừa dịch vừa học luôn hả :smile: Sau vụ này chắc “chùm” tiếng Anh chuyên ngành.

2 Likes

đâu a, nhiều chỗ khó hiểu khó dịch lắm, chắc a phải fix qua 1 lượt mới được :relaxed:

3 Likes

#9 quá sức rồi, bỏ hơi bị nhiều, các đại ka vào giải quyết nốt hộ em cái :smile:

À mà sao lại thế này nhể, tự nhiên có apple ở đâu ra ở #10 :smiley:

The earliest platform version that our Apple support is Gingerbread.
TTmagic: người ta đang dùng macbook ý mà :grin:
thanhmssl10: like :smile: à nhầm :trái tim: :heart_eyes:

4 Likes

Wow, mới mà dịch được 10 bài rồi, chỉ còn có hơn 390 bài nữa thôi :">

7 Likes

Anh @ltd cho em xin 1 slot dịch video với ạ, em đang rãnh nên cũng muốn cải thiện trình độ tiếng anh :smile:

1 Like

welcome :kissing_heart: bạn thử dịch video 16 xem, mình đặt gạch 13-15 rồi :grin:

4 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?