Tổng hợp các videos C++ của Lê Trần Đạt ( khóa FREE )

Anh ơi làm series mới về lập trình có giao diện thao tác với các form đi anh :smiley:

2 Likes

Anh chuộng làm C# hoặc là C++ Qt hơn. Nhưng chắc anh sẽ làm C++ Qt. Tuy nhiên trên diễn đàn mình có siêu nhân trùm Qt hơn anh là @tranhuanltv. Huân làm vài cái videos đi :smiley:

4 Likes

Em đang muốn học về C++ Qt. Anh @ltd và anh @tranhuanltv làm video hướng dẫn về cái này đi ạ.

1 Like

Em theo dõi các video của anh đến bài 43 rồi bài 44 lại là danh sách liên kết. 2 phần này có khác nhau không ạ. Khi em xem danh sách trên youtube là bài 43 rồi bài 63 luôn. Nên em cũng không hiểu lắm.

1 Like

Em xem cái link ở trên là được rồi. Có đầy đủ đấy.

2 Likes

I moved a post to a new topic: Muốn học C/C++ từ đầu thì nên học như nào?

anh @ltd ơi nên học microsoft visual studio năm mấy vậy anh

1 Like

Sao lại học cái này microsoft visual studio ???

3 Likes

@huyminhtran Visual Studio chỉ là IDE, em chọn cái nào cũng được. Chọn cái mới nhất càng tốt. Hiện nay đã có phiên bản 2013.

3 Likes

anh biết web nào tải về không anh

1 Like

Bác google Visual Stdio, vào thẳng trang chủ của MS down về, bản mới nhất là VS 2015 (chưa phải bản chính thức nhé).

2 Likes

em co cai sublime text rồi mà khi nhấn " vẫn ra " chứ không ra 2 dấu cùng lúc ??

1 Like

@huyminhtran nên tạo topic khác để hỏi, không nên tiếp tục hỏi các vấn đề không liên quan đến topic “tổng hợp video C++” nữa.

3 Likes

A dạy c++ trên Visua Studio thì em dùng code block có dùng đc ko á.Vi dụ 2 ide này giao diện tính năng có giống nhau ko ak

1 Like

Giao diện thì khác nhau 1 ít, nhưng tính năng thì cũng giống như nhau thôi.

2 Likes

anh ơi em tải về mãi k được, em dùng dev C đc không anh, trường em các thầy dạy đều khuyên dùng dev C (em năm 2 ạ):smiley:

2 Likes

Em dùng IDE nào cũng được cả :smile:

2 Likes

Anh Đạt làm video hướng dẫn Visual C++ đi anh.

1 Like

Anh chi em ve giai phong con tro voi.

Chào anh! Em là một học sinh lớp 10 chuyên tin, em cũng có thể học theo bài giảng này của anh đúng không anh?
(Anh giảng hay và dễ hiểu lắm luôn)

2 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?