Tìm người học chung Android

Xin chào ! Tụi mình gồm 2 người năm nay học lớp 11, hiện đang tự học lập trình android và hiện muốn có thêm người học chung, thảo luận học hỏi nhau. Bạn nào có ngẫu hứng và có một vài kinh nghiệm trong việc lập trình android có thể làm quen kết bạn, lập group thảo luận. Mình code nay đã được gần 7 tháng, bạn còn lại code đã hơn 1 năm. bạn nào có nhu cầu thì tham gia nhóm mình.

P/S: Tụi mình ở Cai Lậy, Tiền Giang, Ai sống gần đó thì kết bạn giao lưu.

1 Like

mình ở Hải Phòng nè! và cũng đam mê về android nữa! Nên có gì chúng minh skype nhau nhé!

Yo yo!
Lâu lắm mới thấy có nhóm làm về Android. Mình cũng code Android được 5 năm rồi nhưng nhảy qua AI làm. Giờ muốn học lại Android không quên nhất là luyện về AAC nắm chưa vững. Tuy nhiên đợt này đang bị dí deadline gắt quá nên nếu tầm một hai tháng nữa mà nhóm vẫn hoạt động ổn thì rất muốn tham gia cùng.

Mình cũng đang học android, không biết kế hoạch học nhóm của bạn như thế nào? định hướng hoặc phương pháp học, bạn có thể nêu cụ thể hơn ko?

Xin chào , năm nay t 24 tuổi và mới bắt đầu học về lập trình android . Mình có thể tham gia nhóm được không bạn .

Anh em có vẻ là nhanh bị drop rồi.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?