Tìm ai đó cùng học Python

Chả là mình đang bắt đầu tự học Python. Cũng là ngôn ngữ lập trình đầu tiên mình học nên muốn kiếm ai đó đồng hành giúp đỡ nhau học tập. Mình nghĩ như thế sẽ tốt hơn cứ lủ thủi một mình :smiley:

2 Likes

Add t đi bạn hiền [email protected]

1 Like

mình inbox cho bạn rồi nhé!

1 Like

bạn ơi, còn chỗ ko? Mình cũng đang bắt đầu học Python trên quyển “Learn Python the hard way”.

1 Like

bạn gửi email hay link fb dẻ mk add di

1 Like

[email protected]. Mà có lịch trình cụ thể ko? Kiểu như học 2-3 bài, hay thời gian cụ thể ntn?

1 Like

Bạn inbox nhe’ :slight_smile:

1 Like

[email protected] .Minhf nuwax. hi :smiley:

1 Like

Cho tớ học với mail [email protected]

1 Like

Add mình nhe, mình cũng đang tự học trên quyền learn Python the Hard way, thỉnh thoảng bị báo lỗi mà chưa biết sai ở đâu, hy vọng tham gia nhóm có thêm động lực và hỗ trợ nhau.
Email của mình là [email protected]

1 Like

K thấy b ib gì cả @!

1 Like

mình cũng đang học python, theo khóa của MIT trên edx
https://courses.edx.org/courses/course-v1:MITx+6.00.1x+2T2017/course/
Bạn nào muốn học cùng thì giao lưu nhé :smiley:

1 Like

mik cung ms hoc ne kết bn k, học cùng nhau cho v :).

1 Like

Mọi người tụ tập nhau ăn lẩu trăn in ít thôi nghen, người ta cho rằng ăn lẩu trăn nhiều là nguyên nhân gây cho đàn ông bị yếu đấy.

2 Likes

Bạn mua quyển này để học à?

1 Like

Chắc mình cũng góp vui cho đỡ tự kỉ :smile:

1 Like

Có thể mình biết hơi trễ nhưng cho mình chung với
Email mình : [email protected]

1 Like

Bác đào kinh thật, nhưng thường mấy cái group học chung ở VN này thường chết rất nhanh. Toàn xin facebook, email các kiểu, rồi lập group chap này nọ. Nó chết nhanh đơn giản là chỉ có lèo tèo vài người, không có hướng phát triển,… Tốt nhất bác nên lên các cộng động lớn: click , chẳng hạn, vừa giúp bác nên cao tay nghề vừa giúp bác rèn luyện tiếng Anh.

2 Likes

Cho mình tham gia với [email protected]

may cai kieu nay de tan ra lam… tot nhat nen di mot minh cho nhanh

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?