Sắp đến sinh nhật DayNhauHoc, mọi người thích tổ chức gì nào?

1110 nó cũng ra 14 mà :))

4 Likes

Mình là mình thích cái vụ in áo hơn ! Mình ở HN gửi qua bưu điện cũng được hehe !

2 Likes

@TTmagic với @thanhmssl10 ở HN tổ chức được không nhỉ?

Nhiệm vụ này khó quá ạ :smile:

Vụ in áo hay đó, cứ ai lấy áo thì chi tiền thôi :smile:

3 Likes

Được đó anh, vote vụ in áo. e cũng ở HN

3 Likes

Vụ thiết kế áo đã nhờ @btm giúp rồi, cao thủ thiết kế áo nên đảm bảo đẹp ^^

Cái này quá đỉnh luôn :smile: không biết có đem vào làm ý tưởng được không @btm :smiley:

Về phần quà thì mình thống nhất chưa nhẩy? Vài hôm sẽ làm live show Google Hangout nhé :wink:

3 Likes

Nếu là ngày 14 thì có vẻ cận ngày quá. Em đợt này cũng bận nữa cho nên khó có thể cùng mọi người tổ chức được. Có vấn đề gì chắc là em chỉ có thể trợ giúp chút ít thôi.

1 Like

Sau đợt này chứ không phải là đúng đợt này luôn đâu, vì như thế là gấp quá :smile:

1 Like

Nếu vậy thì để em lên ý tương trước. Nếu kịp thì em sẽ cùng mọi người làm. :slight_smile:

3 Likes

Áo có gửi về Đà Nẵng đc không anh @ltd :dizzy_face: để em còn biết mà nhịn ăn tích tiền lấy áo :joy:

2 Likes

Chuyển ra Đà Nẵng chắc là dễ mà, thành phố lớn mà lo gì :slight_smile:

3 Likes

Bây giờ mà bạn còn hỏi gửi được ko hả? :smile: Thời buổi này gửi sang Mỹ cũng được nhé, chuẩn bị tinh thần đi :smiley:

3 Likes

Quà thì sách là hợp lý rồi ạ :blush: mà sách cũ cũng được ạ, sách mới nhiều cuốn giá hơi chát :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Cho chọn một quyển dưới $50 USD, có bèo lắm không :worried:

4 Likes

Đừng quan trọng giá cả anh ơi, quan trọng là sách gì, có ích hay ko thôi ạ :smile:

2 Likes

Em kêu gọi tài trợ đi, dạo này diễn đàn em hot lắm í :smile:

3 Likes

Cảm ơn chị, anh chị tài trợ em đi :smiley: Đùa chứ em sẽ tìm, nhưng chắc không kịp, tính em hay quên. :cry:

4 Likes

Cái Meetup 3 này khi nào khởi xướng thế anh @ltd, có trùng với sinh nhật không hay là bữa khác.

2 Likes

Khác ngày mới kịp, sinh nhật là để phát quà thôi.

Meetup sẵn gửi áo luôn :slight_smile:

Tiếp tục thảo luận ở 2 chủ đề cụ thể hơn

5 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?