MacOS đẹp quá

Đẹp, công nhận đẹp . mãn nhãn quá :slight_smile: . Cứ bị thích ý :blush:

là sao bạn ^^ mình chạy nó bị lỗi font tiếng việt mặc dù đã meta. còn đẹp là bạn nói đẹp gì?

Thông cảm nhé , tại mình bị cuồng Mac OS X :))) , thèm lắm 1 chiếc .

đầu tư đi bác :smile:

^^ à. hì. mình mới qua Mac OS mê luôn. dùng lại windows thấy k đã nữa

Đã bỏ Windows dùng Ubuntu từ lâu :smile:

1 Like

có gì hot???..

2 Likes

cũng muốn dùng thử MACOS trong một thời gian xem sao nhưng giá hơi cao, thôi thì nghèo nên dùng Windows vậy :slight_smile: (Nói vậy chứ vẫn thích xài Windows hơn.)

đang xài hackintosh thôi mà cũng đang ghiền đây mấy bác ợ, giờ cũng ít vào windows hơn hẳn :smile:

1 Like

Ai cho mình con máy tầm giá đó hãng nào mình cũng thích :smiley: từng dùng thử macOS rồi và vẫn trung thành với windows.

Ai linux thì thử em elementary OS xem, ẻm được đánh giá là the most beautiful Linux-based distro, clearly inspired by Mac OS X :heart_eyes:

Em elementaryOS đẹp thật nhưng dùng vài thao tác hơi bất tiện, với lại còn lỗi nhiều, chắc mới bản thử nghiệm :smiley:
Cứ Ubuntu cài theme vô là = ngon bổ rẻ :blush:

không liên quan nhưng Mac OS X đã đổi tên thành OSX từ lâu mà nhiều người vẫn gọi Mac OS X nhĩ :smiley:

Người ta vẫn gọi Tp.HCM là Sài Gòn đấy thôi :unamused:

5 Likes

không liên quan gì mấy, bạn so sánh kiễu như Windows hay còn gọi là “hệ điều hành” Windows vậy :smiley: phải nói là Sài Gòn đã đổi tên thành HCM mà vẫn còn nhiều người vẫn còn gọi là SG :smile:

OS X /ˌoʊ ɛs ˈtɛn/,1 (trước đây là Mac OS X) là một dòng hệ điều hành độc quyền, được phát triển và phân phối bởi Apple, được cài đặt sẵn trên các máy tính Macintosh.
xem thêm tại đây (nguồn Wikipedia)

Mới trải nghiệm Mac được 2-3 bữa nay nhưng cảm nhận chủ quan là vẫn không thể thiếu Windows được. Tuy nhiên Mac OS tuyệt lắm!

cho nên đa số nhiều người xài mac nhưng vẫn cài thêm windows qua bootcamp là vậy

1 Like

mod thu giao dien tren Ubuntu xem no the nao nhi?
Chua duoc dung thu OS X xem no nhu the nao?

hãy tham khảo các video lập trình để cảm nhận sự phóng khoáng và thanh tao trên OS X

laptrinh.io - Lập trình và Đam mê

3 Likes

hãy xem và nhận thấy được OS X như thế nào từ anh Kim :v

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?