Lập Group Học Tiếng Anh qua Skype

Mọi người add skype: nhimngoc135 của mình để mình xếp nhóm cho các bạn nhé, mình sẽ gửi lời mời trước :wink: @Lang_Khach, @david15894, @smookiekins_2, @yenchuchu95, @kayz, @khuong, @tuandktd , @tuantmtb , @Pika_Tysp, @funny_life_196, @duykhang96, @kongdap, @mathanhcong, @Loc_Nguyen, @Rok_Hoang, @dttai1708, @dinhtan, @daiduogxah9x, @hainguyen, @SoiLuv :blush:

3 Likes

[quote=“Nhim_Xu, post:62, topic:3004”]
Mọi người add skype: nhimngoc135 của mình để mình xếp nhóm cho các bạn nhé, mình sẽ gửi lời mời trước
[/quote]@dinhtuan12cdt, @ntn21, @Tong_Hang, @htwap, @nhatlonggunz, @minh_vu_03, @TuChiDo, @dailammoc, @Dragon_blue209, @TTmagic, @mrmike612, @mrmike612, @tuanitpro, @tuantien8979,… nhé :smile:

Cả các bạn nữa :wink:

3 Likes

r nhé. :hankey:

=== – ===

1 Like

Tự đánh giá 1/10.
Acc: facadoi94 :grin:
Ns chung là ngữ pháp tiếng Anh của e gần như = 0 ạ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Tự đánh giá 3/10
Mạng nhà e chậm lắm. Đang đợi nâng cấp gói mạng để học hỏi mọi người… :smile:

Mình đã lập được một group đầu tiên, những group còn lại mình đang sắp xếp, có những bạn chưa kết bạn với mình nên mình chưa thể liên lạc được. Vì vậy các bạn hãy sơm liên lạc với mình qua skype nhimngoc135 những bạn còn lại hãy đợi mình vài hôm nữa nhé :wink:

1 Like

Sky của mình phương trịnh, tìm nhanh hơn thì [email protected] nhé
Tự đánh giá: 5/10
Mong moi người giúp đỡ ạ

1 Like

mình tìm k ra bạn afh. bạn add skype mình nhimngoc135

cho mình 1 slot nha bạn skype của minh: [email protected] :grin:

3 Likes

@kingkong94 tự đánh giá về khả năng của mình ở mức nào trên 10?

2 Likes

khoảng 4/10… :smile:

1 Like

phần grammer thì mình củng hơi yếu cỡ mức 4 - 5 , phần nói thì củng cỡ mức 6 . có gì các bạn giúp mình cày thêm phần grammer với . Nick Skype của mình là : levandinh8894

1 Like

Nhưng bạn thuộc nhơm mà đánh giá cỡ 1~2 /10 chắc được cô @Nhim_Xu dìu dắt rồi.Chứ không vào nói chuyện chỉ biết nói "Hello.Hi. Gút moa ninh. Can you speak Vietnamese ??? ".

1 Like

Những bạn thuộc nhóm này mình sẽ tạo điều kiện tốt nhất để các bạn ấy tham gia, những thành viên trong nhóm sẽ giúp đỡ lẫn nhau và có leader định hướng, mình quản lý là chủ yếu chứ dìu dắt thì không dám nhận vì mình có rất nhiều việc không thể dìu dắt hết được :blush:

đánh giá: 2/10
khả năng bao giờ có thể học được thế bạn, cái này hay quá trời luôn, muốn tìm người học cùng mà chă có ai muốn học tiếng anh gì, may quá giờ có cái này rùi :^^^^

1 Like

học lại căng bản rồi đi lên [email protected] hi vọng sẽ có nhiều động lực đễ học tiếng anh

1 Like

@myheo11295 @Helen_Nguyen_10 tối nay 2 bạn có thể tham gia group cơ bản luôn nhé :smile:

khi nào vậy chị em đã đc vô group chưa? đi học cả ngày em rảnh đc buổi tối thôi :frowning:

1 Like

Chị gửi lời mời cho em mà k thấy em trả lời, Em add skype c đi nhimngoc135 :blush:

1 Like

Em chưa có nhóm nè chị @Nhim_Xu

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?