Lập Group Học Tiếng Anh qua Skype

@midori@chipchip2 đọc post 1 và làm theo hướng dẫn là được nhé :smile:

1 Like

Tên Skype của em là: [email protected]
Tự đánh giá: 4/10

2 Likes

Em vào được group. Em mới dùng skype nên ko biết tìm group qua link

2 Likes

@bigboybang đã vào được group chưa?

@hungnm03061996 em vào được rồi chứ?

1 Like

Chào các bạn, minh là du học sinh năm thứ 3 tại Pasadena City College, Pasadena, California. Mình có nick skype là ethannguyen1905 để tham dự vào group học tiếng anh của các bạn. Minh mong là sẽ giúp bản thân mình và các bạn hoàn thiện kĩ năng tiếng anh tốt hơn thông qua các cuộc bàn luận (topic) mà mình đưa ra để trên cơ sở đó, chúng ta nghiên cứu (doing research on a topic that we give out) và có mội cuộc hội thoại bằng tiếng anh ngày một tốt hơn. Oh còn một điều nữa, Eng. skill của mình chắc tầm 9/10. Grammar thì cứ bơi hết vào đây mình chỉ cho các nói với viết đúng grammar mà k sợ quê :smiley:

7 Likes

Cảm ơn @Ethan nhé, rất vui vì có thêm một thành viên như bạn. Đạt mới gửi link vào group qua skype của bạn đấy. bấm vào đấy là vào được group ngay.

Xem thêm topic này nếu muốn tùy chỉnh Skype.

1 Like

mình vẫn k hiểu làm thế nào để add group của bạn? @ltd

1 Like

hay quá, mình cũng muốn tham gia. my level 4/10 my id: dung.luongviet091093 . add mình vô nhóm với :slight_smile:

1 Like

Đạt gửi cái link cho @Ethan qua skype rồi đó, bấm vào là vào được thôi.

Đã gửi link qua skype luôn rồi đấy, bấm vào link là vào được group thôi.

1 Like

bạn có thể add nick mình đc k? ethannguyen1905. Mình k hiểu “copy link vào nội dung chat” cụ thể là ở đâu.

1 Like

Em vào được rồi anh ạ!

2 Likes

thanks anh ạ. e vào được rồi

2 Likes

@Ethan group đang rất cần những người như bạn đấy. welcome bạn vào group của bọn mình nhé :smiley:

2 Likes

Cho em tham gia voi skype : khoand.dng va level 7/10

1 Like

cho em vao group voi a :))

1 Like

Anh đã gửi cho em cái link qua skype từ sớm rồi mà, hoặc em có thể tự vào, hướng dẫn có ở post 1

2 Likes

Cảm ơn anh nhưng em vẫn chưa nhận được ạ :smile:

1 Like

Anh thấy em add nick anh, giờ em nhận được chưa?

1 Like

Em tham gia với nhe anh!
Em tự đánh giá 4-5/10
nick skype: [email protected]

1 Like

Annh đã mời em rồi đấy :smile:

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?