Khóa học C++ Cơ bản 2016

Cho em hỏi xí nhé :grin:, khoá học này các anh dạy theo chuẩn C++ nào vậy?

Chủ yếu là C++11, một số thứ trong C cũng có thì mình ghi là C/C++, một số từ khóa của C++14 thì mình cũng ghi ra là của C++14.

3 Likes

A post was split to a new topic: Chạy chương trình đơn giản trên visual thì lại không được, đợi gần 1 tiếng vẫn như vậy

Cho em hỏi: SỬA LỖI bài tập của khóa này ở đâu vậy?
Em sợ post tầm bậy bị block nên em hỏi trước

Sửa lỗi bài tập là sao @Thanh_Phu?

Cuối mỗi bài giảng đều có bài tập, chắc ý bạn ấy là chữa cái bài tập đó :smiley:

1 Like

Thế này sử lý sao ạ

mình ko thấy VS hỗ trợ win XP, nó bị khai tử lâu rồi.

3 Likes

Muốn học lập trình thì tốt nhất từ Windows 7 trở lên là ổn :smiley:

3 Likes

Các bạn xem và học theo các bài lý thuyết. Bị lỗi ở bài nào thì đặt câu hỏi trong topic của bài đấy.

2 Likes

Mình nghĩ anh @ltd nên có bài hướng dẫn phần Design Solution. Đối với những project hơi phức tạp, sau khi nhận ra vấn đề cần giải quyết, mình không phải chia ra thành những phần nào, và làm sao viết ra giấy như thế nào để code theo

4 Likes

À, ý kiến này hay.

Đạt sẽ làm một phần nói về design và build end-to-end solution.

Nhưng khóa học này khó, có thể Đạt sẽ phải đi học ở đâu đó rồi dạy lại.

5 Likes

Cho em hỏi laptop em không cài được bản 2015 thì có thể dùng bản 2013 or codeblocks để code được không ah?
Em cám ơn

Được bạn nhé :slight_smile:, nhưng mà sẽ có chút khác biệt đó, mà có khác thì cứ lên đây. :wink:
Mọi người sẽ giải đáp thắc mắc :smile:

3 Likes

4 posts were split to a new topic: Lập trình tốt thì đầu tư cho công việc gì thì phù hợp, có dễ kiếm việc không ? Công việc ổn định không hay chỉ ngày một ngày hai?

gần đến khóa trên Udemy chưa anh @ltd

1 Like

Video đầu tay của anh Đạt sẽ ra mắt vào đầu tháng 8 :wink:, trong thời gian này thì @mranhlak cứ hóng đi nha :smile:, hoặc đọc mấy bài viết của anh @nguyenchiemminhvu cũng được mà. :slight_smile:

3 Likes

a Đạt ơi, a có thể làm một khóa dạy về cấu trúc dữ liệu sau khi kết thúc khóa học này không? rất mong chờ một khóa học về cấu trúc dữ liệu ạ :slight_smile:

5 Likes

18 posts were merged into an existing topic: Topic này chứa các post được cho là Off-topic

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?