Khóa học C++ Cơ bản 2016

Em tính share tài khoản cho mọi người học chung mà sợ vụ mất acc quá @@

Ủa mà 2 người cùng học cùng 1 acc trong cùng 1 lúc có sao không nhỉ

học xong khóa học này có đi thi học sinh giỏi cấp QG được không anh :joy:

Đi thi HSG QG là về giải thuật, mà giải thuật là 1 khóa nhỏ trong khóa C++
=> Có thể sẽ giúp ích cho bạn nhé :slight_smile:

Hình như sẽ có trên Youtube nữa mà phải không anh @ltd nhỉ ?

Các bạn này cũng không nghiêm túc tí nào, admin đã cho nhiều cơ hội thế thì tận dụng đi chứ, bây giờ xong hết rồi mới vô xin slot … thì sao được ? Giống như trễ máy bay rồi thì bỏ thôi !
Còn mình khuyên là tài khoản ai nấy học chứ nhiều người học thì có trục trặc gì xảy ra là “chết trùm cả đám” :joy:

2 Likes

A ơi nếu e dùng Visual Stuido Express để học cũng đc chứ ạ :blush:

2 Likes

anh ơi e có đăng kí và a cũng đã gửi mail cho anh rồi nhưng mà e vô thì chỉ mới có 2 video thôi anh ạ. Là do a chưa tải video thêm lên hay do tài khoản e bị sao ạ

1 Like

Youtube là khóa học khác nhe bạn[quote=“tcm, post:227, topic:31306”]
Còn mình khuyên là tài khoản ai nấy học chứ nhiều người học thì có trục trặc gì xảy ra là “chết trùm cả đám”
[/quote]

Mình có share cho 1 bác học chung rồi :v

Chúc bác thượng lộ bình an :skull:

Em thấy bác kia cũng đàng hoàng nên chắc không sao :v có gì lên đây méc =)))

1 Like

em kiểm tra mail hơn trễ tại em ở quê không có mạng, giờ mới lên lại thành phố, nhấn vào link thì thấy coupon đã hết hạn mất em phải làm thế nào ạ

1 Like

A Đạt ơi em có 3 cái email này của a gửi cho vậy em có được học miễn phí khônng vậy anh

e nhỡ thoát tài khoản ra mà giờ ko vào được lại nữa à a ơi

Có mail là báo bạn được nhận coupon thôi, còn việc bạn click vô link đó để nhận và học thì lại là 1 chiện khác :))

Bạn check Mail hôm nay phải ko, có khi hết hạn rồi đó

Khổ nỗi người ta thích học free :weary:

3 Likes

em có nhận được một mail cảm ơn của anh vì đã đăng ký khóa học nhưng vào udemy thì lại báo hết hạn ạ! chỉ xem được video đầu thôi còn mấy cái còn lại chưa có :3… anh có thể xác nhận và cho em học với ạ, do em nhận được mail hồi đáp của anh sau khi đã đăng ký khóa học.

3 Likes

Mình thấy Coupon là đều là daynhauhoc1000 nên nếu hết hạn là đi cả lũ lun, bạn nào đến giờ vẫn chưa vào udemy và start course thì … đành chờ dịp khác vậy hoặc dùng $ tươi thóc thật cho nó nhanh, chờ đợi làm chi

5 Likes

Cuối tuần này Đạt sẽ update thêm vài cái videos. Có thể là vào tối chủ nhật :slight_smile:

Chúc mọi người vui vẻ.

Sorry vì ra videos trễ thế này, vẫn chưa sắp xếp được công việc.

11 Likes

Cám ơn a Đạt và mọi người trong nhóm nhiều lắm ah. :smiley:

1 Like

Các bạn nào học được rồi thì hãy đăng lên các trang lưu trữ trực tuyến để các Video này còn mãi với thời gian…
P/S: Quan điểm cá nhân thôi nha :slight_smile:

Tại sao phải làm thế?

4 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?