Khóa học C++ Cơ bản 2016

mình xem bình thường bạn ơi :slight_smile:

1 Like

Cảm ơn a rất là nhiều, IoT hiện đang là vấn đề hot ở VN hiện nay và trong tương lai, em thì chuyên hardware, platform, đang muốn tìm hiểu them lập trình thì gặp bài đọc a trên voz. Thế này thì ngon rồi :smile:

1 Like

Đăng ký free như nào vậy, sao em Flick vào link mà lo được free

Update 31/07/2016 - Coupon để học khóa học C++ cơ bản, hết hạn 11:00 đêm nay.

Bấm vào đây để lấy Coupon khóa học

4 Likes

Cám ơn anh rất nhiều :smile: :smile:

2 Likes

a Đạt ơi
em mới ở quê lên và thấy tin a mở khóa , gần hết giờ rồi mà em không thể nào vào đăng ký được, anh giúp em với. em rất cần khóa học của anh :’(

1 Like

mọi người cho em hỏi em đnăg kí khóa học được nhận gmail thế này thì có thành công chưa vậy… sắp đến giờ kết thúc rồi ạ

1 Like

Em đăng ký một tài khoản Udemy rồi click vào link anh gửi là tự động vào học được

1 Like

Em có tài khoản udemy chưa? Có rồi thì vào học thôi.

1 Like

vậy còn đăng ký miễn phí không còn nữa hả anh! hết cơ hội đăng ký miễn phí rồi ạ! nhờ anh chỉ giúp em rõ tí. tại em mới tham gia vào lĩnh vực này không có nền tảng gì cả nên không tự tìm đường đăng ký được

1 Like

dạ có rồi anh… em đăng nhập edemy bằng tài khoản google … có ảnh hưởng gì không anh… chứ em không đnăg kí tài khoản

1 Like

Click vào link anh Đạt đưa.
Khi vào trang udemy r, click vào button màu xanh lá cây
Nó sẽ hiện cái form nhỏ thì login vào bằng tài khoản facebook, google hoặc tài khoản udemy( nếu có)
Mặc định của trang là tiếng Pháp. Chuyển sang tiếng anh bằng cách kéo chuột xuống phía dưới cùng r nhấn vào hình quả địa cầu chọn English

2 Likes

tks bạn đã giúp mình nha
bạn ơi, như thế này là đăng ký được chưa bạn. mình vào bấm xem thử dc 21 video, nhưng nó cứ load hoài

1 Like

Hiện vậy là đăng ký được r, có thể do mạng nên load lâu.

1 Like

tks bạn!
vậy chứ đăng ký thế nào là mua 25$ vậy bạn?

1 Like

Qua 11h rồi nếu log out r vào lại hoặc vào bằng chế độ ẩn danh sẽ thấy hiện $25.

1 Like

tuyệt vời!
tks bạn nhiều nha :smiley_cat:

1 Like

mấy bạn ơi sao mình click vào “HỌC MIỄN PHÍ” nó vẫn báo 15$ vậy?
giúp mình với

riêng mình khi mình đăng ký trước 11h thì không thấy từ đăng ký miễn phí, từ tiếng anh j đó ở miễng màu xanh thì mình ấn vào thôi,
nhưng mà qua khỏi 11h hình như là tính phí lại rồi ak

1 Like

E đăng ký khóa học từ trước rồi, nhưng check mail muộn. Thì vẫn phải tính là 2000 click đầu thì mới được học free à anh?

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?