Khóa học C++ Cơ bản 2016

cho e hỏi là giờ mình vô coi đến 11h là không coi được nữa ạ :frowning:

1 Like

Không bạn
những ai chưa đăng ký thì đky thô
đến 11h là hết hạn đăng ký

1 Like

em đã nhận được cảm ơn anh rất nhiều ạ !!

2 Likes

Anh ơi ! Sao lần trước em có đăng ký mà sao em chưa nhận được key vậy anh.

1 Like

Anh ấy đã cho đăng ký học free đến 11h đêm nay rồi, thì việc đăng ký trước hay bây giờ còn quan trọng gì nữa đâu mà bạn thắc mắc làm chi :smiley:

1 Like

Em cảm ơn anh nhiều lắm ạ hihi

1 Like

như thế này nghĩa là hết lượt đăng ký free à a

“Start Your Course” đó bạn @@

2 Likes

Có nghĩa là đã đăng ký xong rồi đó em

1 Like

e cảm ơn ạ ạ :grinning:

1 Like

Cho em hỏi là em là 1trong 2000 người nhưng tháng này em bận 2 tháng sau em mới học thì vẫn ok phải ko ạn

Em cứ đăng ký để giữ chỗ trước, học lúc nào cũng được

2 Likes

em gửi form từ lúc anh ấy thông báo tháng 7 này sẽ có khóa học mà!

1 Like

Em kiểm tra email lại xem, nhưng nếu kể cả khi em không nhận được Mail. Em dùng link anh gửi để học cũng được mà.

2 Likes

Cảm ơn anh Đạt nha, mà video này em xem 1 lần không hiểu thì xem đi xem lại được không anh?

1 Like

Thanks anh Đạt vì khóa học này :smiley:
Em hỏi ngoài lề xíu: ngoài việc học theo video, em có đọc quyển Programming Principles and Practice Using C++ của Bjarne Stroustrup. Em thấy phần câu hỏi ở video ôn tập khá giống với phần câu hỏi trong quyển sách này :smiley: Không biết anh Đạt có tham khảo từ quyển này hay không :wink: Nếu anh biết sách này thì có thể cho em xin review ạ :smiley:

1 Like

Được em.

Anh có tham khảo quyển này trong phần đầu.

Sách này được, nhưng có nhiều phần dài dòng không cần thiết cho một khóa học căn bản.

Phù hợp cho người “thực sự” kiên nhẫn.

2 Likes

Thanks anh :smiley: Vậy anh có recommend quyển nào thích hợp cho newbie C++, mà không dài dòng không ạ :smiley: Em đọc cuốn này thấy cũng hơi oải :stuck_out_tongue:

1 Like
3 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?