Giới thiệu về khóa học C++ dành cho người chưa biết hoặc biết một ít về lập trình

hay lắm anh Đạt, em ủng hộ

2 Likes

Anh ơi, bao giờ thì em được xem khóa C++ hướng đối tượng và các khóa tiếp theo của anh ak ?
Em cám ơn anh ak :wink:

2 Likes

Trên bài đầu tiên có nói đó. Thời gian không xác định, video đầu tiên bắt đầu từ 1/7/2016.

Bạn có thể giúp team bằng cách review lại các lại viết trên trang web :slight_smile:

2 Likes

bài các công đoạn phát triển một phần mềm sửa mấy chỗ ghi file object thành object file đi :joy: Muốn dịch thành tiếng Việt thì đảo ngược lại cũng có lý nhưng mà đọc thấy kì kì, với lại có gọi executable file thì mấy cái object file cũng gọi như vậy luôn đi.

2 Likes

Caí này là dự án open source :slight_smile:

Bạn thấy chỗ nào không hợp lí thì hãy gửi Pull request về nhé. Nếu cần bạn có thể xem hướng dẫn viết bài: https://khoanguyen.me/dnh-cpp/cpp-co-ban/meta/huong-dan-viet-bai/

5 Likes

Định nghĩa hàm và Ví dụ có trên trang chủ của C++ rồi :wink:
Link : http://www.cplusplus.com/doc/tutorial/

2 Likes

Em ủng hộ cả 2 tay… lăn chuột để rep cái topic này mà mỏi tay quá đi. nhưng vẫn cố gắng… :))

3 Likes

Bạn có thể xuống góc phải và chọn top để lên phần đầu tiên mà.
À mà thôi lăn chuột còn xem m.n thảo luận bạn nhé kaka

3 Likes

Quan trọng xem ng.ta trao đổi.nhưng mà 100/100% ai cũng đồng ý rồi :)))

4 Likes

Trước mắt demo thử như thế nào đã.Ý kiến cá nhân của em là như thế này:Trong quá trình học thì nên có bài tập nhỏ và bài tập lớn.Góp nhiều nội dung từ bài tập nhỏ thì sẽ ra được bài tập lớn.Anh chỉ cần dạy những cái mà các công ty cần thôi,học ứng dụng khác với học để nghiên cứu.Nếu cái này thành công thì cuối năm nay em cũng sẽ làm 1 khóa giống như anh vậy(mong muốn giúp các bạn khác qua những gì mình được học thôi).Cái đó là gì thì sắp tới em sẽ tiết lộ danh tính của bản thân và những kinh nghiệm mà em đã góp nhặt được trong quá trình học tập và làm việc.Gạch đá vui lòng đặt dưới

7 Likes

Em nhất định sẽ tham gia :slight_smile:

4 Likes

“tiết lộ danh tính bản thân” nghe như fin vậy, hihi! btw đùa thôi mình luôn ủng hộ các khóa học ntn!:slight_smile:

2 Likes

mong được tham gia vào khóa học của anh quá :grinning:

2 Likes

cai nay co’ nghia~ la’ 1% a’

2 Likes

Em mới biết đến diễn đàn hy vọng được hoc.khoá khọc này!

3 Likes

Anh ĐẠT ơi! Làm sao để đăng ký vào khóa học sắp tới của anh được? Khi nào anh dạy thì có thông báo hay sao ạ? Lần trước em có đăng ký vào cái from gì đó trên trang web này rồi ạ!

2 Likes

link đăng kí học ở đâu a?

2 Likes

E cũng theo dõi rất nhiều clip trên chanel của bác rồi =)) Ngóng chờ quá…

2 Likes

Tính làm gói học phí c++ 4tr nhưng thấy được khóa học free của anh . Hi vọng khóa này sẽ có những kiến thức thực tế đúng yêu cầu phù hợp của nhà tuyển dụng :slight_smile:

3 Likes

thầy đạt ơi em là 1 sv năm nhất theo học chuyên ngành công nghệ thông tin nhưng vì một số lý do cá nhân mà em đã bỏ dỡ 2 3 môn học cơ bản của ngành. em muốn sửa sai và muốn dc bắt đầu lại nghe anh có khóa học trên mạng nên muốn vô hỏi thăm.em lần đầu tiên sử dụng forum . nếu minh muốn tham gia vô khóa học thi làm sao các video dc thực hiện thông qua trang wed nào. và làm sao để đăng kí ạ. hạn đăng kí của minh là ngày bao nhiêu. Em mong thầy giúp để đi lại đúng con đường mình đã chọn.

3 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?