Giới thiệu về khóa học C++ dành cho người chưa biết hoặc biết một ít về lập trình

Thực ra không biết anh @ltd như thế nào nhưng mình chẳng thích cách gọi này chút nào cả? Trong forum, ai lớn kêu anh, ai nhỏ kêu em,ai bằng tuổi kêu bạn => Không có khái niệm thầy đâu :slight_smile:

Bạn học được hết ngôn ngữ C chưa hay như thế nào?
Nếu muốn học lại C thì học tại đây: https://www.youtube.com/playlist?list=PLyiioioEJSxHr5X8RNY3QXUGcjzeZeI7l

Khoảng đầu tháng 7 sẽ có khóa C++ mới dành cho người mới lập trình, đăng kí tại đây: http://bit.ly/cppCoBanFree

Mục lục khóa học: http://bit.ly/mucLucCppCoBan

P/S: Khi khóa học hoàn thành, anh Đạt sẽ gửi cho bạn 1 mã, lấy mã đó sẽ học miễn phí với điều kiện đã đăng kí trước :slight_smile:

6 Likes

rất cảm ơn anh đã bỏ thời gian để làm bài giảng nhưng em cảm thấy thay vì anh làm khóa mới sao ko làm các bài bổ sung cho khóa cũ như các bài về struct, typedef,… bổ sung cho khóa học cũ sẽ vừa đỡ tốn time vừa làm cho mọi người ở khóa cũ dễ theo hơn, còn về đồ họa thì anh làm ngoại khóa đồ họa chẳng hạn.Đây là ý kiến riêng của em nếu có gì sai sót mong anh và mọị người cho ý kiến và bỏ qua cho em.

1 Like

Nếu bạn theo dõi khoá học cũ thì nó chưa được đầy đủ chi tiết.
Anh Đạt muốn xây dựng một khoá học hoàn toàn mới căn bản cho mọi người.

Ý bạn là lập trình giao diện.
Nó cũng là một phần riêng biệt của khoá học mà bạn.

2 Likes

uk cái giao diện thì bạn đúng nhưng còn khoa hoc nếu hoàn toàn mới thì mấy người theo khóa học cũ tự đi tẩy não để học lại cái khóa mói hả bạn

1 Like

:grimacing:
Khoá học cơ bản
Nếu bạn đã khẳng định mình thuần thục cơ bản thì có thể chờ phần khó hơn
Hack game pikachu :sweat_smile:

1 Like

anh ltd dạy lại cơ bản nữa đó trên muc lục có ghi kìa

2 Likes

Khi nào khóa này xong anh, à mà sao anh được đi Sin thế ?

2 Likes

Sớm nhất là hè, chậm nhất là cuối năm.
Còn câu kia bạn thấy bạn hỏi hợp lý không ?

3 Likes

Có gì không hợp lý hả anh ?

1 Like

“Sao anh đi được Sin ?”

Đơn giản thôi bạn, bạn có thể tự suy ra thôi:

• Định cư
  • Công tác
  • Tài trợ
  • Du học
3 Likes

Oh thế ảnh pro quá rồi

1 Like

Update lại là khóa học mới xong được có 1/3. Lý do là Đạt đang bị bệnh nặng, bệnh lười biếng nặng :cry:

Nói đùa chút chứ Đạt vẫn không sắp xếp đủ thời gian để làm project này. Nên sẽ delay lại tầm 2 tuần tới 4 tuần.

Rất xin lỗi mọi người.

13 Likes

hế hế, không sao a ạ, a cứ thu xếp công việc và giữ gìn sức khỏe, chúng em vẫn chờ được khóa học của a mà

3 Likes

Cứ làm chất lượng là ok. Dục tốc bất đạt :smiley:

6 Likes

Cảm ơn @nguyenducloi.

Đạt cũng nghĩ vậy, Đạt bận quá cứ làm vội vàng chất lượng không tốt. Thà không làm còn hơn.

6 Likes

Cho mình hỏi mình muốn tham gia học thì có cần phải đăng ký vô link nào không ạ? Xin cám ơn!

1 Like
3 Likes

Hi vọng hết euro sẽ xuất bản . Cảm ơn anh Đạt rất nhiều :slight_smile:

4 Likes

gần đến khóa học rồi mọi người ơi, chuẩn bị lên lịch sắp xếp time nào !!!

4 Likes

Dự định là không biết khóa học anh @ltd có nổi hơn Euro 2016 không đây :grin:

2 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?