Giới thiệu: Khóa học lập trình hướng đối tượng C++ trên Udemy do mình xây dựng

thớt có class mẫu nào về interface trong c++ không? cho mình tham khảo với.

1 Like

Trong khóa học chương đa hình có đó bạn :smile:

trong bài học ở bài hướng dẫn học trên adecemy có nói về việc không tải tài liệu mình vào xem các video này thì không thấy nó nằm ở đâu vậy bạn mà sao giao diện và ngôn ngử là tiếng pháp sao bạn không việt hóa nó đi mình vào tài khoản khó đọc quá chẳng biết chỉnh tài khoản làm sao

1 Like

Lưu ý: Bạn nào hiện tiếng Pháp thì sử dụng trình duyệt Coccoc để truy cập. Để ý góc trái dưới cùng trên Udemy có hình quả địa cầu, bấm vào đó có thể đổi sang tiếng Anh được. Còn tài liệu thì trong khóa học mình đã có hướng dẫn cách download rồi mà, ở video thứ nhất đó bạn.

khóa học rất hữu ích cho người mới học C++ như mình. Cảm ơn bạn @VanKhoa rất nhiều. Hi vọng trong tương lai gần bạn sẽ làm thêm các seri khác nữa cho mọi người cùng học tập :smiley:

1 Like

Cảm ơn bạn đã cho nhận xét về khóa học, mình đang viết ebook cách đọc tiếng Anh hiệu quả. Hi vọng được bạn ủng hộ :smiley:

2 Likes

như thế này là sao hả anh?

Anh ơi mất tiền mới học được ạ

Bạn vào lại đi là được, mình mới tạo thêm Coupon

1 Like

Anh ơi muốn học được C++ thì phải hoàn thành cơ bản C phải không anh? Em đang học C mà nhìn vào chẳng hiểu gì cả :slight_smile:

Đúng rồi, khóa này mình xây dựng chỉ tập trung vào hướng đối tượng. Bạn cần có kiến thức cơ bản về C hoặc C++

coupon mới cũng không sử dụng được
anh vui lòng check lại được không vậy ? :smiley:

Bạn check lại thử nha

vâng được rồi
cảm ơn anh :slightly_smiling:

Không có gì, cảm ơn bạn đã ủng hộ, nhớ cho mình review là được

giờ giá của nó là $50 :frowning: sinh viên nghèo thấy cái này là giật mình luôn anh ạ!

Có coupe mà bạn :grin::grin::grin:
Nhập vào là học được đó.
Bạn tìm bên trên nha

1 Like

Có mã miễn phí mà nhiều bạn cũng không thèm đọc nữa. Trước khi đăng ký cái gì bạn cũng nên đọc phần giới thiệu trước chứ.

Cám ơn bạn về khóa học :blush: Mình đang định học C++, thật may quá :slight_smile: Mình cũng vừa chuẩn bị một số tài liệu C++ dành cho người mới, quá đã. Mình sẽ để lại review sau khi học xong khóa của bạn :wink:

thấy bảo hết miễn phí :slight_smile: giờ thì đang học rồi :slight_smile:

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?