CNTT của Bách Khoa HN hay ĐH Công nghệ ĐHQGHN

Mọi người cho em ý kiến đi ạ? :pensive:

được mấy điểm thế :grinning:

Nếu không phải bạn đã có tình yêu từ trước với BK thì mình vote ĐH Công nghệ nhé. :smile:

1 Like

mình được 27 ddiemr tròn, nộp bk, uet, ptit mà chưa biết đỗ được uet, ptit không :(. Bách khoa thì xác định trượt rồi

nộp rồi thì còn ai oán gì nữa đâu bạn, năm nay điểm hơn cao, đành thử vận đi :sweat_smile:

1 Like

minh lo lắng chứ không ai oán. vào được ptiti là được free học phí năm 1 mà hơi lo cho các năm sau, học phí hơi cao. nhưng nếu vào được cntt thì cũng được.

do nhiễm truyện tàu nên mình nói thế ấy mà, nếu thế thì cố gắng tự học, biết đâu có thể làm freelancer để trả tiền học phí :sweat_smile:

1 Like

đúng là anh hùng xuất thiếu niên, 2003 mà đã có định hướng rõ ràng ghê :smiley: mình tuổi này chắc vẫn còn cày đột kích với kiếm thế, chưa biết tí gì ngoài xã hội =)).

chẳng qua do ước mơ tới sớm thôi anh à (do biết tuổi nhau rồi nên phải gọi anh thôi hehe) Anh cân nhắc khả năng tài chính của gia đình, khả năng học của mình, bù đắp những chỗ còn thiếu (thiếu tiền thì kiếm, học hơi tệ thì tự học thêm ở nhà). Chúc anh thành công :grin:

Năm sau e cũng nhắm đến UET =))) mà dạo này cày Tin nhiều không năm sau biết có thi được không :v

Thực sự là gần đây phát mệt với những câu hỏi kiểu này :frowning:

1 Like

Mấy câu hỏi về 2 trường này tràn lan trên DNH luôn. Bạn đọc để tham khảo:

Tổng hợp:

2 Likes

Trường nào cũng được. Xem trong khả năng của mình vào được đâu. Học BK thì k vào đc CNTT ngay thì phải vì hết năm nhất mới vào ngành. Ban đầu phân nhóm ngành thôi.
Bây h các thầy k còn dạy ‘nhiệt’ như hồi trước nữa vì cũng phải mưu sinh nên trường nào cũng vậy cả thôi. Vẫn là ý thức và nỗ lực của bản thân.

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?