ĐH Bách Khoa hay ĐH Công Nghệ - ĐHQGHN?

Em học sinh 12 vừa mới đỗ cả ĐH Công Nghệ - Khoa học máy tính (CLC) (114đ) , với ĐH Bách Khoa - TT5 (CNTT Việt Nhật/ICT) … đang đắn đo cả 2 trường vì bản thân chả thích trường nào cả. Mọi người cho em xin ý kiến với…

1 Like

Dân UET và vote UET :))))

2 Likes

Trời ơi từng có đến mấy chục post kiểu này rồi :weary:.
Nếu bạn không thích trường nào thì theo ý kiến của mình thì bạn cứ cưới vợ sinh con đã nhé!

6 Likes

em chưa dủ tuôi lấy vợ nhé., được ở nhà thì em học đi buôn rồi… mà cảm ơn anh rep có tâm nhất đấy!

Vậy chứng tỏ bạn thích kinh tế, vậy sao lại phân vân giữa 2 trường kĩ thuật :confused:

1 Like

a Mạnh học UET ak? 20 kí tự

Mình k16 Bách Khoa nên mình sẽ vote cho Bách Khoa :smiley:

Yep. Sao bạn biết nhỉ? Đừng bảo đồng chí cũng K61 :neutral_face:

vote học BK, kiến thức của bạn sẽ luôn được cũng cố, và vững hơn rất nhiều :expressionless:

con icon ở cuối là sao ấy nhỉ ?

Chả thích thì ở nhà hỏi hỏi cái gì tương lai của m không tự quyết định định nhờ ai quyết hộ, bọn đếch có tính quyết đoán dứt khoát học đâu cũng thế thôi

Mình đang học TT5 của BK và thấy chất lượng giảng dạy tốt, cơ sở vật chất đầy đủ. Việt Nhật thì dạy theo yêu cầu của người Nhật và học tiếng Nhật nên hơi nặng chút, còn ICT thì trình độ T.a sẽ lên rất cao.
Nhưng mà sẽ ko chia chuyên ngành mà dạy rất nhiều thứ, nếu muốn sâu mảng nào thì bạn phải tự học rất nhiều. 1 vote cho BK

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?