A! Hay nè: Tổng hợp Git căn bản

http://ahayne.com/article/tong-hop-git-can-ban/

Đây là một serie nâng cao. Nếu bạn là người mới học làm website thì đừng nên tìm hiểu vội mà hãy chắc chắn rằng bạn đã nắm kha khá các kiến thức về lập trình hoặc thiết kế website, đồng thời bạn cũng cần phải biết sử dụng các dòng lệnh Linux.

3 Likes

trang này có liên quan gì tới DNH không nhỉ :grin: , t thấy nội dung tách biệt hẳn với DNH mà, với lại cũng không phải loại chỉ post link như đợt trước nữa mà là full article luôn :sunglasses: là như thế nào nhỉ :grin:

2 Likes

Mình nghĩ là nên welcome mọi nguồn chia sẻ kiến thức.

Bạn chủ topic có thể edit lại, vì không chỉ lập trình viên web mới sử dụng git.

1 Like

Trang này thuộc sản phẩm của DNH - chia sẽ nhiều kiến thức khác nhau không chỉ dừng lại ở Lập trình :smiley: các bài viết được tổng hợp từ nhiều nguồn hoặc tự phát. Ko full article vì sẽ ngốn ảnh + tốc độ load của DNH.

1 Like

Bài viết do người khác viết mình không sữa được sẽ vi phạm bản quyền :smiley:

1 Like

Vậy nó sai rồi, bạn còn cố chia sẻ làm gì?

Không sai nhé bạn, mục đính tạo ra Git ban đầu là cho các lập trình viên nhé từ Desktop, Web, Mobile đến Embed … bạn vui lòng tìm hiểu kỹ trước khi nói là sai nhé !

Ok. Bạn vừa chứng minh nó sai.

1 Like

“sơ bộ về việc sử dụng Git vì đối với dân lập trình nói chung và lập trình/thiết kế website nói riêng.”

1 Like

đọc hết bài hãy đưa ra nhận xét thì tốt hơn là đọc thoáng qua nha bạn, mình không nói là Git chỉ cho Web developer bao giờ. Thân !

1 Like

Sao k đưa thẳng link của thachpham vào hackernews luôn ạ, chơi kiểu này lầy quá :smile: à mà nếu a alô với chủ bài viết rồi thì ok :smile:

Hehe thứ nhất A Hay Nè thuộc sản phẩm của DNH, thứ 2 mọi bài đầu đã dẫn link gốc và tên tác giả rồi :smiley: A Hay nè như Hackers News của DNH vậy :smiley:

1 Like

Nói chung Blog đang hạn chế lấy post từ bên ngoài, đang trong giai đoạn phát triển nội dung thiếu nhân lực :smiley:

Nhìn giao diện hấp dẫn hơn hồi xưa rồi đó, hahahaha :smiley:

hihi mới fix lại một số lỗi và tân trang lại :wink:

trang này cũng powered by wordpress hả anh @dqh (cái phần share ko lẫn đi đâu được) theme j đẹp thế anh, cho em vs

1 Like

Theme do mình tự develop cho DNH, không share được nhé :smiley:

2 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?