Xin tài liệu bài tập kiến trúc máy tính

Mọi người cho em xin một số bài tập cơ bản có giải hoặc các bài tập mẫu môn kiến trúc mấy tính. Cảm ơn nhiều ạ!

Sách trên trường em không có bài tập kèm theo sao?

không có slide bài giảng luôn mới ghê anh Đạt ơi. Ông thầy dạy theo cảm hứng không giảng lý thuyết gì hết cho hẳn bài tập bắt làm trong khi chưa có kiến thức căn bản gì trong đầu. Cứ bảo là về tự tìm tòi…Nên bây giờ em cần tìm bài tập có giải để luyện tập. Tìm trên mạng thì nó bao la quá không biết cái nào đúng cái nào sai.
p/s: Phải nói là thầy quá giỏi nói những cái cao siêu nên em chưa đủ trình độ để tiếp chưởng

Trường em là trường nào? Môn này không sách không slide sao học? Kiện lên khoa đi :smile:

1 Like

ĐH Công nghiệp TPHCM anh @ltd . Lớp em đang làm đơn để đổi giáo viên. Nhưng gần tới thi rồi dù sao cũng phải tự thân vận động trước cái đã

Học là để biết nhưng còn để qua môn nữa,thế nên em cố gắng mượn vở các bạn trong lớp photo (nếu em không chép đầy đủ) và lên quầy sách của trường hỏi nhân viên xem có quyển sách kiến trúc máy tính không?

Học theo sách trong trường thì tỷ lệ trúng đề cao hơn, mặc dù thầy dạy không có sách hay slide nhưng đề thi cũng sẽ gần gần với sách trong trường đấy.

Cần thi pm anh, anh gửi cho của DHSG nhé :smiley:

Cảm ơn anh! anh gửi vào mail này giúp em [email protected] :grinning:

p có thể cho mình ké với @nguyenhuuca tại minh cũng gặp trường hợp đó
mail [email protected] cảm ơn nhiều nha :grinning:

cuốn này nè cậu
https://drive.google.com/file/d/0B2nvwhLjNEHgZVBPM1Nfc1oyMEE/view?usp=sharing

thầy mình toàn bắt làm bài tập môn đó trong cuốn này thôi =)))
lập trình java quen h học acssembly thốn thật!

2 Likes

cho mình nữa…[email protected]…thanks!!!

Dạ em chào anh, anh có thể cho em xin 1 số bài tập kiến trúc máy tính được không ạ.? Email của em: [email protected]

Em chỉ xin có bài tập thôi ạ, nếu có đáp án thì em càng vui hơn ạ, tại thấy môn này làm ra đáp án nhưng lại không biết đúng hay sai

em lấy ở đây:
https://drive.google.com/open?id=0B5d8cee5X6WmbGZmckNKdmNUdm8

2 Likes

cho e xin với ạ, [email protected]

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?