Tuổi trẻ tài cao - tự làm game kinh dị 3D

:)) giỏi quá đi… kéo em này vào forum thôi
http://game.thanhnien.com.vn/bai-viet/2015/03/13/lop-9-tu-lam-game-kinh-di-3d-so-nhac-khanh-ly.5851.html

4 Likes

Vừa đọc báo xong, công nhận 9t mà làm game 3D cũng ấn tượng phết. Cốt truyện khá giống với Slender Man.

1 Like

Lớp 9 chứ. Eo, tí nữa thì són ra quần rồi :expressionless:

P/S: Đang xem video

À nhầm, lớp 9. Cơ mà cũng được đầu tư ấy nhỉ, lớp 9 em còn chưa có điện thoại nữa.

Mà đã download về chơi được chưa nhỉ?

30/6 mới release :smile: mà hình như nhóm làm chứ không phải cá nhân, cơ mà mới lớp 9 mà thế này thì giỏi thật rồi, chịu khó học hỏi quá :blush:

1 Like

@protocoltheeagle vác giò lên chạy đi nhé em :smile: Cao thủ nhiều quá. Chắc đã đến lúc làm sẵn cái giấy lui về ở ẩn :smiley:

1 Like

:smiley: chưa đến mức là một cao thủ anh ạ, em chỉ công nhận cậu ta là một tài năng trẻ :blush:

vì đồ họa và nội dung không có gì ấn tượng (em cũng fan dòng game kinh dị) (hơn nữa là còn cóp nhặt chứ không sáng tạo nội dung) và em không thích việc đưa cảnh hù dọa của một game flash vào trong một game 3D

có đam mê, có dũng cảm, có nỗ lực và quyết tâm, có thời gian - đáng để hi vọng là sẽ trở thành 1 cao thủ thật sự :3 và là đối thủ tương lai đây :smile:

p/s: sửa lại vì chưa thấy cái gì sáng tạo hết :3

2 Likes

Không liên quan nhưng mà đẹp trai :smiley:

Tủi thân vì mình quá loser. Em đi đập đầu vào gối chết đây. Hi vọng lúc hồi sinh giỏi hơn tí tẹo để làm được cái game.

p/s: anh đạt @ltd ạy em lập trình nhúng nhé anh. Xin anh cứu rỗi linh hồn đầy tội lỗi này.

2 Likes

:(( nhớ hồi đó cũng thích cũng mày mò mà chả có đàn anh nào cả… lên mấy cái trang IT toàn phải bắt đăng nhập để xem link, chán quá bỏ luôn

2 Likes

Quá phũ khi mới học lớp 9.

1 Like

Ừ, anh cũng không thích cái vụ hù dọa kia. Tí nữa thì … Nhưng với các bạn thích kinh dị chắc là người ta thích cái đấy.

Còn thời gian mà, phấn đấu đi :smile:

Á à, ra là thế =))

Ừ, lớp 9 thì mình chưa biết gì về máy tính :cry:

1 Like

đắng lắm :(( hồi ấy em học autoit nữa kìa, lên trang autoit hỏi :(( mà tự nhiên bị ăn hiếp thôi cạch luôn :(( mới tạo được mấy cái boxMess, chỉnh cửa sổ, bắt tọa độ chuột,… :smile: mà giờ nếu có thời gian thì cũng học lại, thấy cũng thú vị
Hồi ấy định làm cái chia cửa sổ phần mềm đều nhau trên màn hình (trên window 8 thì có, đến 8.1 thì bị mất) :smile: chắc để hè làm

hồi lớp 9 thì mình chỉ là 1 cao thủ AOE (đế chế) tại vì đc ông chú dạy cho từ hồi lớp 5.:frowning:

nhân tài còn ẩn dật ngoài kia nhiều lắm, anh e mình còn phải học nhiều :smile:

1 Like

:loud_sound: Siêu sao lập trình cmnr.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?