Tìm một mentor hỗ trợ học Fullstack

Chào mọi người, mình đang tự học Fullstack qua các khoá học mình đăng kí cũng như nguồn tài liệu trên facebook, các group, Evon dev hay một số nơi trên google. Sau một tháng học thì mình thấy nhiều kiến thức đang thực sự quá tải và khó hiểu với mình, vậy nên có cao nhân nào đồng ý hỗ trợ và giúp đỡ được không ạ, nói thêm một xíu về tính cách đó là e khá hoà đồng và ham học hỏi, nên là e chấp nhận được mọi phương pháp ạ, cảm ơn mọi người rất nhiều

với một bài viết như này, dù cho người có tâm chắc cũng chả muốn nhận bạn đâu.
ít nhất bạn cũng nên viết 1 bài có tâm giới thiệu về bạn, về background, về lý do bạn muốn học “fullstack”, à mà bạn đã fullstack là gì chưa, định hướng các kiểu …

sao bạn ko đk vào trường cao đẳng, đh để học bài bản nhỉ, họ có road, có giáo án có nghiệp vụ sư phạm dạy mới dễ đc, chứ giờ 1 ông có giỏi chắc gì đã dạy đc cho bạn hiểu, chưa kể cần dạy những gì, bắt đầu từ đâu, dạy như thế nào ??? ko có sẳn kế hoạch dạy thì sao mà dạy chưa kể bạn đòi fullstack :laughing:

nếu thấy tự học không nổi, thì bỏ tiền ra trung tâm học đi bạn 6 tháng code được tầm “phun sờ tắc” javascript rồi. Mà roadmap 6 tháng này biết sơ sơ của sơ sơ thôi, chứ fullstack thật thì học 1-2 năm cũng chưa đạt được trình độ đó do kiến thức nhiều.

1 Like

Mình có khóa học full stack bạn có thể tham khảo ở đây nhé:

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?