Thẻ avatar mới, trông thế nào các bạn?

Sáng nay Đạt mới upgrade diễn đàn lên phiên bản mới. Thay đổi thẻ avatar. Lấy ví dụ của @HaNguyen cho mọi người xem thử.

4 Likes

kể có chức năng tự động 360 thì tốt hơn a ah. thẻ mới mà e thấy hình e vẫn vậy :smiley:

3 Likes

Thấy đẹp trai hơn mà =)) Đã có 360 rồi đấy, em xem lại dung nhan của mình đi =))

3 Likes

e hứa e thề e đảm bảo, k chưa có 360 j nhá a.

2 Likes

ah a, cái này a có thống kê dc số lượng member có từng đặt câu hỏi, có từng reply , số lần ghé diễn đàn… j k a?

1 Like

Em vào profile sẽ thấy được thông tin của người đó. Admin sẽ thấy được nhiều thứ hơn trong Dashboard. Có cả số lượng topic, reply, visit…

Nếu muốn @tuancoi2506 có thể đăng ký một cái tài khoản trên Digital Ocean để cài thử discourse, được free 1 tháng đấy.

4 Likes

Avatar đẹp nên được làm mẫu à @ltd :smile:
Đây được coi là nền tảng diễn đàn của thập kỷ tới. Trong tương lai chắc chắn sẽ có nhiều nâng cấp hay nữa

2 Likes

Tại thấy avatar cao to trắng hôi nên up lên làm mẫu :smiley: À đang chờ diễn đàn của @HaNguyen nâng cấp lên đấy.

2 Likes

Mình vừa cài xong tối qua. Cho mình copy một số bài hướng dẫn sử dụng diễn đàn của daynhauhoc nhé. Hỏi thế thôi, đang copy rồi :smiley:

3 Likes

Welcome! Đạt luôn muốn mọi thứ trở nên open source. Tất cả các bài viết của Đạt có thể copy thoải mái, chỉnh sửa thoải mái :smile:

3 Likes

Sao mình tải avata không được nhỉ

Có hướng dẫn ở đây nè @Nhim_Xu

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?