Ở Đà Nẵng thì học java ở đâu?

Ở Việt Nam thì cũng có nhiều trung tâm dạy Java nhưng mà ở Đà Nẵng thì quá ít,chỉ có vài trung tâm,và em cũng không biết chỗ nào dạy tốt cả.
Nên em mới có câu hỏi như trên tiêu đề

Đâu cần phải ra trung tâm học Java nhỉ, mình thấy tải ebook hay mua sách, hay lên các trang web học trực tuyến vẫn tốt mà
:slight_smile:

2 Likes

cứ kiếm đại trung tâm nào như Aptech mà học này bạn cứ vào nói mình muốn học cái gì rồi tư vấn cho không vừa ý thì đi tìm chỗ khác. Search google thấy cũng nhiều mà

nếu có đk học aptech , còn không thì trung tâm ivettech cũng khá ổn đấy , học lập trình thì bản thân bạn phải cố gắng còn họ chỉ giúp bạn thôi , có nhiều bạn cứ đi học cả đống trung tâm lấy cả đống chứng chỉ xong trong đầu cứ giữ cái ý nghĩ đi làm họ sẽ chỉ cho đi học sẽ có người bày cho . Hãy tập thói quen tự học đi bạn…

Mình thấy cứ tự học là tốt nhất :grin: không biết thì google, khó quá nữa thì lên diễn đàng hỏi mấy anh chị thôi :grin: giai đoạn đầu hơi khó nhưng về sau thì có thể học bất cứ mọi thứ mình thích :grin:

1 Like

mình ra học trung tâm đâu phải là để lấy chứng chỉ,học để rút gọn thời gian học lại rồi còn lại tự nâng cao phát triển

Trung tâm VinaEnter do anh Trần Văn Sơn làm CEO, khóa học Java từ A đến Z chất lượng nha bạn, Mình cũng đang học nha bạn!!!

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?