Nhận làm mentor về JS (Angular/React/React Native) cho một bạn fresher

Hello,

Mình là Lâm, CEO của một startup mới thành lập, đang xây dựng nền tảng kết nối giống grab trong lĩnh vực học ngoại ngữ. Mình có hơn 10 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực web (JS), đã từng làm việc tại Pháp cho các tập đoàn lớn như Airbus, Louis Vuitton, Total.

Mình có thể nhận 1 mentee về lập trình web (sinh viên hoặc mới ra trường) có đam mê học hỏi, phát triển bản thân.
Mình chỉ nhận các bạn đã có kiến thức cơ bản về html/css/js (biết thêm về angular hay react là một lợi thế).

Lộ trình 3 tháng
Học trong quá trình làm, mình sẽ giao cho các bạn các task nhỏ (thực tế của team mình), các bạn làm và mình theo dõi sát sao + sửa cho các bạn để các bạn code tốt hơn.
Ngoài ra mình cũng sẽ chia sẻ nhiều về các kiến thức kỹ năng mềm mình có được khi mình được đào tạo tại châu Âu.

Thu nhập
Thoả thuận sau.

Lợi ích
Khi tham gia với chúng mình bạn sẽ có những lợi thế sau:

• Mình sẽ làm mentor và làm việc trực tiếp với bạn. Mình sẽ phụ trách train cho bạn về cả kỹ năng cứng và kỹ năng mềm.
  • Môi trường làm việc dùng nhiều Tiếng Anh.
  • Tự tay build một hệ thống từ đầu.
  • Trở thành fullstack developer, bạn sẽ được làm việc trên tất cả các mảng gồm web, app, backend.
  • Làm việc remote, thoải mái thời gian, nhưng phải đảm bảo KPI.

Yêu cầu của mình:

• Đảm bảo KPI một cách serious do các task thực tế liên quan đến các bạn khác trong team.
  • Thái độ tốt, ham học hỏi, cầu tiến
  • Chăm chỉ, có khả năng tự học
  • Logic tốt
  • Nhiệt tình, máu lửa với công việc.
  • Có thể đọc tài liệu bằng tiếng anh

Hướng phát triển:

• Front-end: Javascript (Angular, React)
  • Back-end: Python (Django)
  • Mobile: React Native
  • Others: Docker, AWS
  • Mô hình: Agile (scrum)
  • Tools: Trello, Slack

Cảm ơn mọi người đã đọc tin!

Các bạn vui lòng inbox https://www.facebook.com/phan.trong.lam.7 hoặc gửi CV cho mình qua gmail: lampt2509

P/S: Đây là linkedin của mình: https://www.linkedin.com/in/trong-lam-phan/

3 Likes

đào đạo lính mới không anh :joy:

1 Like

Em đã có cơ bản html/css/js chưa? Nếu có thì inbox mình nhé. Còn fresher mới quá thì mình xin phép ko nhận.

1 Like

Mình nghĩ bạn nên đưa lộ trình. Có gì ai coi luôn sẽ biết được dạy gì. :3

7 Likes

giờ mà thấy làm mà không có lương thì hơi khó :stuck_out_tongue:

2 Likes

Kiểu làm ko công núp bóng dạy free

4 Likes

Cảm ơn bạn mình đã thêm hướng phát triển vào rồi.

2 Likes

(post withdrawn by author, will be automatically deleted in 24 hours unless flagged)

(post withdrawn by author, will be automatically deleted in 24 hours unless flagged)

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?