Mua sách IT (đặc biệt về KHMT, AI, ML) ở Sài Gòn bằng tiếng Việt

Sắp tới em có đứa bạn trong sài gon ( nó học ĐHCN- ĐHQGHCM) ra hà nội, em tính nhờ nó mua hộ mấy quyến sách về IT đặc biệt về KHMT , AI, ML trong Sài Gòn ra bằng tiếng việt , mọi người có cuốn nào chia sẻ em với.

Làm ơn đừng nói em là gg search trên mạng nha, nếu biết cuốn nào thì chia sẻ cho em , em cám ơn.

Theo ý kiến của mình thì bạn nên lên gg search Làm sao để học tiếng Anh hiệu quả nhất

3 Likes

AI, ML ở VN chưa phát triển nhiều và đặc biệt tài liệu nằm ở mức cơ bản, nếu bạn muốn theo về mảng này, à không ngành này thì nên tập đọc tài liệu, sách bằng tiếng anh là vừa nha :wink:

3 Likes

em xin cám ơn mọi người ạ.

Những ông nghệ mới, nếu có sách (dịch) Tiếng Việt thì cũng nên xem sơ qua rồi hãy mua, ko lại mất tiền vô ích. Có nhiều cuốn “dịch như google translate”, đọc ko hiểu đang nói cái gì luôn, phí tiền !

4 Likes

bạn tìm ebook rồi mấy cuốn bạn muốn sử dụng rồi dùng google translate mà dịch ra thì nó là sách tiếng việt rồi! Chứ nếu mà tìm mua sách IT = tiếng việt thì làm như trên thì đỡ tốn tiền hơn! Nếu có khó chụi thì mong bạn tha lỗi cho mình!

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?