Mua lại sách Java, JavaScript, Lập trình Hướng đối tượng với Java của FPT

Group mình có bạn nào đang học FPT hoặc cao đẳng thực hành FPT Polytechnic mà học xong rồi còn thừa hoặc ko dùng đến 3 cuốn này thì bán lại cho mình với. Mình ở Bách Khoa Hà Nội, nay đi hết các nhà sách ở Hà Nội mà ko còn, đến trường cũng ko bán. Ko hiểu sao lại thế

Sách đắt lắm bạn. Rẻ thì 500k mà đắt có thể 3-4 triệu nên hầu hết sinh viên ở trường chỉ mượn dùng hết kỳ thì trả. Bạn có thể tải ebook về dùng, muốn sách thì in ra cho rẻ.

1 Like

mình thấy quyển javascirpt đề giá 160.000 mà

Javascript bạn đọc you dont know js là hay nhất

sách này là sách giáo trình hả bạn?

sách này bạn à, còn quyển java nữa

mình tưởng nó là sách lưu hành nội bộ, sách dịch thì bạn tìm tên tác giả + tên sách (tiếng anh) down về in ra mà đọc.
Hoặc lên thư viện hỏi xem, mình nghĩ là có đấy.

Đâu cần phải đọc sách của trường FPT nhỉ ? cơ bản mình thích đọc các cuốn sách tham khảo từ Google: Good books for learning xxx ? toàn là cuốn sách mà các Developer trên thế giới khuyên đọc :wink:
Nhân tiện, nếu bạn muốn học Java, mình xin đề xuất 2 cuốn sách: Head First Java + Effective Java, bạn tải bản PDF về đọc :slight_smile:

Mình có 3 quyển sách của FPT đọc thấy rất hay nên muốn đọc hết. Họ là sách dịch cũng rất đầu tư.

Mình hỏi mua được cuốn JavaScript rồi bạn nào còn dư 2 cuốn java với hướng đối tượng thì nhắn mình với nhé

1 Like

mình cũng đang muốn tìm mua cuốn javascript và php cơ bản , nâng cao bạn nào dư để cho mình mua với giá như mới

bạn mua cuốn javascript ở đâu vậy?

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?