Mong muốn tạo mục bài viết học Python như C++

• Diễn đàn này nhiều anh em dùng 3g,4g lắm, không đủ data xem các video #python của anh @ltd được, anh có thể thêm mục " Học Python Free? Click " được không ạ , cảm ơn anh

Mình cũng mong muốn là lần sau bạn đặt title, category và tag của topic chính xác hơn.

1 Like

A post was merged into an existing topic: Topic này chứa các post được cho là Off-topic

1 Like

Project này tốn thời gian lắm, hiện giờ anh bị kẹt thời gian không làm được :frowning:

3 Likes

anh Đạt ơi, cho em hỏi 1 số điều được không ạ, hỏi trên fb nhưng không thấy anh trả lời :frowning:

Để em làm một tutorial về Python cơ bản cho :slight_smile:. Anh thấy ý này thế nào. Đảm bảo chi tiết ;). Em từ lò của anh ra mà.

5 Likes

Em ủng hộ anh hết mình ạ, mà cho em hỏi lỗi

này ngoài cách cài lại Window ra còn cách nào sửa không anh, cảm ơn.

Bạn vào đây xem nhé:

1 Like

Em đọc rồi ạ, em thấy anh ấy chỉ cách là cài lại Window thôi , cho em hỏi có cách nào khác không ạ, cảm ơn

Thử link này xem: https://support.microsoft.com/en-us/help/2999226/update-for-universal-c-runtime-in-windows

Cuối khóa nên có bài tập lớn để newbie làm , a thấy cái download truyện cho là bài tập cũng đc :smile:

2 Likes

Bài tập lớn luôn ấy bác? Bài tập nhỏ ở từng lesson thì sao? Mà trang download truyện kia phải tìm hiểu cả ối thứ, có khi to hơn cả Python nhập môn ấy chứ.

Bài tập nhỏ thì chắc chỉ dạng giải bài tập thôi. Mà cũng khó nhỉ, newbie thì chắc ko biết gì về web thì khó làm cái download truyện :frowning:
Nếu dạy làm GUI thì làm mấy game như tic tac toe, nghe nói có thăng pygame để viết game phải hông ?

1 Like

học sai ngành rồi :v học lại bk đi

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?