Lập Group Học Tiếng Anh qua Skype

cho mình tham gia với, skype: anhnguyen2389
điểm: 5/10

Mình tham gia Group với mọi người ơi :slight_smile:

Skype name: le.bui185
Tự đánh giá: 5/10 :grinning:

tự đánh giá 1/10 :triumph:

Group còn hoạt động không và cho mình hỏi tham gia như nào với cái link admin post trên kia ?
Trình độ mình tự đánh giá là 7/10

Mọi người ơi nếu group còn hoạt động thì add thêm mình nữa nhé, rất muốn học, trình độ 5/10. Thank chủ thớt :wink:
[email protected]…skype của mình á, mình k biết làm gì với cái link kia hị hị

nich skype : hellotrun >>>>>>>>>>>>>>>> mình tự đánh giá 1/10 , tiếng anh mình rất yếu

Nick skype: bbfunn
Đánh giá: 4/10
Rất vui khi được làm quen và cùng học tập với các bạn.
@ chủ thớt: nhớ add mình vào group với nha

nhóm còn hoạt động thì cho mình tham gia với skype: nguyenquyenhtd. có nhóm nào mức độ thấp nhất thì cho mình vào với :frowning: mình giao tiếp rất tệ

1 Like

Minh Ten Gary Trinh do Minh o muc 5/10 Muon Duoc Cai Thien NGoai Ngu Cua Minh Mong Duoc Anh Giup Do Skype Cua Minh La : wangzhifeng1990

Nick skype:[email protected]
Tự đánh giá 3/10 ạ.

2/10 ^^ [email protected]

1 Like

đánh giá 1/10 skyper : [email protected]

1 Like

trình độ 3/10

nhóm mình còn hoạt động không mọi người ơi, nếu có cho mình vô group với :smiley:
trình độ: 0/10 ( mới học tiếng anh được 1 tháng )

mình cũng mới học tiếng anh được 1 tháng, đang muốn có người nói các câu đơn giản bằng tiến anh. Có cùng chí hướng thì add skype của mình nha: [email protected]

bạn ơi sao mình pase link vào skype mà ko tìm được ra gruop, bạn add mình vô được ko, skype của mình là trần tú ([email protected])

Bạn ơi add skype của mình vào với nha :smiley:

lehoai.214

Tự chấm điểm : 3 / 10

Add e với. Bdb090 skype…

Add mình/em với:
[email protected]
Em cũng không biết đánh giá sao, bản thân mới thi được 500 toeic, ngữ pháp từ vựng đủ dùng. Nghe nói cần phải được cải thiện nhiều.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?