Lập Group Học Tiếng Anh qua Skype

trình độ khiêm tốn 2/10 thôi
skype của e : [email protected] :wink:

1 Like

Mọi người xem post 1 rồi tự vào nhóm nhé

1 Like

Cho em tham gia nhóm học tiếng anh trên sky với anh Đạt.
Nick Skype của em la :Pha Nguyen. email: [email protected]

1 Like

Đã invite nhé, nhưng em nên đọc post 1 để biết thêm chi tiết.

1 Like

Mình tên Dương.
Rất muốn được cải thiện khả năng nói và viết.

Trình độ: 6/10

Background: mình có thi IELTS, được 7.5. Trong đó điểm nghe và đọc thì ngon lắm, mà điểm viết thì lạch bạch. Mong được các sư phụ ở đây giúp đỡ.

2 Likes

Eo, IELTS 7.5 là chuẩn rồi, Dương học ở đâu vậy :smile:

Diễn đàn mình đang lên kế hoạch học như thế này, để thử 3 lần xem có hiệu quả không.

Nếu @dltr87 thấy hứng thú thì vào xem thử nhé

2 Likes

Tự học là chính. Tui có mấy đứa bạn người nước ngoài, được tụi nó chỉ cho cũng nhiều. :slight_smile:

2 Likes

Sao để đăng ký hả Đạt? mình thấy topic closed rồi thì phải. Nếu được cho minh đăng ký một suất với.

1 Like

@dltr87 đáng nể quá, group thì có thể vào thông qua link này

skype:?chat&blob=93dqTvha1RPecSWFCj5vRox3Ukp5aUcoTGmyAlsymzQmcswEztJJwK5bmHOFNqi6cemnboOlfxJSCfrBcgc

Thông thường trong group mọi người chém gió với nhau là chính, nhưng tạo tiền đề cho các bạn sinh viên còn yếu tiếng anh.

Sau này mình sẽ hướng tới học sâu hơn, cần nhiều người có khả năng nói và viết tốt để hướng dẫn các bạn khác, chắc chắn là cần sự giúp đỡ của những người như bạn đấy.

2 Likes

Okie dokie, thanks a lot dude!

2 Likes

Do lần đầu Đạt lập poll Đạt chỉ hẹn 3 ngày, trong 3 ngày đấy để biết được có bao nhiêu người muốn tham gia mà mình thực hiện. Hiện giờ Đạt đã open trở lại cho “comment” thôi, chứ không biết poll có được cập nhật không.

Anyway, Đạt hi vọng topic writing ngày mai sẽ ổn với tầm hơn 10 người khẳng định sẽ tham gia. Welcome @dltr87 :smile:

1 Like

hi, tất cả mọi người.
mình cũng tham gia nha, tự đánh giá trình độ anh văn cũng ok 6-7 ^^
add mình với nha nick skype: [email protected]

2 Likes

Thôi có IELTS trong đây, khó chơi

2 Likes

Có IELTS mới ráng chơi chứ ^^ để có gì mọi người sửa cho mình nữa @nhatlonggunz ơi.

Độ xem post 1 có hướng dẫn cách vào group nhé. À mà Độ muốn đổi tên nick thành DoDucNguyen không?

1 Like

[email protected]
english tệ chắc đc 2/10.
em mới tham gia mong a (chị) giúp đở

1 Like

tự đánh giá: 6/10. nick skype: tiến duật, [email protected]. Rất mong được học theo group vì học 1 mình đôi khi cũng không hiệu quả bằng. :stuck_out_tongue:

1 Like

tự đánh giá 1/10 nick skype huongdoquyen_2011 mong anh chị giúp đỡ. :slight_smile:

1 Like

Hix, không bạn nào đọc hương dẫn ở post 1 à :frowning:

1 Like

Em gửi tin nhắn này cho bất kỳ ai, em có thể gửi tin này cho anh: trandatnh

skype:?chat&blob=93dqTvha1RPecSWFCj5vRox3Ukp5aUcoTGmyAlsymzQmcswEztJJwK5bmHOFNqi6cemnboOlfxJSCfrBcgc

Sau đó em bấm vào nó là đươc

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?