Khi IT chúng ta về già?

Đây là một câu hỏi vui của em dành cho tất cả mọi người trong diễn đàn, mọi người là sẽ làm việc gì khi chúng ta đã đến tuổi xế chiều, Làm một công việc khác hay mãi mãi gắn bó với Còm piu tơ già cỗi???

2 Likes

Có thể là đi dạy …

3 Likes

Sắm con máy bàn xịn chơi MOBA lập team go Pro nhé :sunglasses:

6 Likes

Dev đến tầm 40 tuổi ráng bò lên Man. Già rồi thì ở ẩn :smiley: chơi game, làm những thứ mình thích

3 Likes

Ở bên Nhật người gìa chơi game online dữ dội lắm đấy. Ông nội anh năm nay 82 tuổi thức đêm luyện phim Mỹ. Coi xong Prison Break khen qúa chừng :smiley:

P/S: Bị bà nội la tội thức đêm coi phim :blush:

10 Likes

Câu hỏi của bạn ko chỉ là “vui” mà rất thực tế. Nhiều lúc cũng nghĩ ko biết code được đến bao nhiêu tuổi thì ko code được nữa :frowning:

6 Likes

35 mà chưa ngoi lên được Man thì chuyển qua làm kinh doanh :smiley:

5 Likes

Lập team 5-5 chơi game off chứ làm gì nữa :smile: .
Dân IT chắc ít đi du lịch nhỉ ?

2 Likes

đến lúc đấy chắc sẽ thả cửa, đầu tư hẳn dàn máy xịn xong ngồi cầy hết các game thời đi học đi làm ko đủ tiền mua máy về chơi :))))
.
hoặc cũng có thể về an nhàn tuổi già về mở của hàng máy tính chơi :slight_smile:

4 Likes

ngề It chỉ ưu tiên tuổi trẻ ạ :slight_smile:

3 Likes

Làm gì có, nghề nào cũng như nghề nào thôi. Miễn còn giỏi là còn có người rủ đi làm :smile: Đừng để mình dở đi là được.

2 Likes

Lắm bác hăm he lập team cày game nhỉ :smiley:

3 Likes

già rồi, không chơi game thì cũng trông cháu thôi chứ làm gì :smile:

3 Likes

Hai ông cháu đi săn boss có vẻ lý tưởng. Mà gìà rồi thì chắc chơi mấy con support :smiley:

Em nghĩ code cũng được khá khá tuổi đấy. Ở những nước công nghệ phát triển họ làm suốt mà anh. Thấy nhiều người lớn rồi vẫn ngồi code bình thường.

1 Like

Chỗ anh Nam làm cũng có ông già như vậy mà vẫn viết code đều đều nè, các bạn yên tâm :smiley:

5 Likes

liệu chúng ta có phế?

2 Likes

Đam mê cả đời luôn hehe :slight_smile:

2 Likes

Phế thì không phế nhưng đến mức nào đó không còn khả năng thôi lúc đó an hưởng tuổi già, ngày ngày đi tập bơi ngắm gái, trưa cày anime, tối đánh game với mấy đứa cháu. :smiley:

2 Likes

@DuyNguyen nói giống như thiên đường thế :smiley:

2 Likes

Giấc mơ thời còn trẻ, ráng thực hiện khi về già đó mà. Cả list cơ đây nêu ra vài ví dụ thôi. :smile:

3 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?