Giúp so sánh giữa MyClass và Techmaster

Em đang định học lập trình web mà chưa biết nên học ở chỗ nào trong hai chỗ này, thấy cả hai nơi đều tốt cả. Mong mọi người cho ý kiến

1 Like

Nơi nào mà bạn thấy supporttttttt nhiệt tình thì bạn chọn :smiley:
Vì trong quá trình học có nhiều vấn đề cần hỗ trợ lắm :smiley_cat:

1 Like

ban hoc tren w3 school y

tại tiếng anh rất kém nên …

mình nghe nói Techkids tháng 5 này mở lớp dạy web bạn có thể tham khảo

2 Likes

Cám ơn bạn, để mình xem thử

Nói ra thì hơi buồn cười với kì nhưng mà hồi trước thầy dạy nhập môn công nghệ phần mềm của mình nói với lớp mình là: “Tiếng Anh mà không có thì tôi nghĩ các anh chị nên dừng cuộc chơi tại đây, học cái khác, do trước sau gì cũng phải dùng thôi”. Học đi bạn :v:

7 Likes

Mình đang học tiếng anh giao tiếp đây. Giờ mới thấy hối hận lúc đi học thừa thời gian thì không học bây giờ phải học lại

Lời khuyên chân thành: vứt MyClass sang một bên đi :smile:

2 Likes

Mình có học cả hai nơi về cơ bản thì myclass nhiều kiến thức hơn nhưng khó tiếp thu hơn techmaster nhưng support cũng kém hơn. bên techmaster học thích hơn nhưng đắt hơn

1 Like

1 clip của myclass. em thấy không ổn tí nào. :confused: trình bày thôi em thấy không ổn rồi., nghe ức chế lắm.

ừ công nhận thu âm kém giọng cứ è è ra, chắc do free nên thế

Techmaster đi ! Mấy anh ở đây lướt qua CV thấy pro vc !
Mấy thằng bạn học ở đây nghe bảo máy móc thực hành cũng ngon,

1 Like

ừ mình đọc thấy cơ sở vật chất hiện đại

vote techmaster !!!

thấy cái giá là biết sự khác biệt rồi , myclass giá rẻ thì chắc chắn k bằng tech rồi

Bạn coi TechKids xem

Thấy có cả dev 16 tuổi ra đi làm rồi

Mình có học ở Myclass.vn thấy nó kỳ kỳ sao ấy nói không rõ ràng gì hết… Khó hiểu lắm

sao vậy anh ơi, em thấy khóa html vs php ở đó rất khá là chi tiết và đầy đủ kiến thức mà. Techmaster thì sao ạ. Em so sánh chương trình học thấy 2 nơi cũng khá ngang ngang nhau mà

Bạn đi học chưa vậy. Học ở đâu thế. Thấy thế nào?? mình thấy khóa html vs php ở myclass khá là chi tiết và đầy đủ kiến thức mà. so sánh chương trình học thấy 2 nơi cũng ngang ngang nhau về kiến thức mà?

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?