Coupon Udemy giảm giá các khóa còn 12 USD

Khóa học làm game trên Udemy dạy rất hay, khuyên các bạn nên mua học. Còn bạn nào yếu tiếng Anh thì mình có tạo topic Hướng dẫn lại khóa học lập trình game Unity 3D nổi tiếng trên Udemy bằng tiếng Việt, hy vọng giúp được các bạn :smiley:

2 Likes

Bạn nào định mua 3 khóa 1,2,3 ở trên thì dùng tiếp Coupon Code MAKEITIN2016 để được giảm xuống chỉ còn 9USD nhé. Quá chất và quá rẻ cho những khóa chất lượng như thế này. Khóa nào cũng tầm hơn 30 giờ học.

Em không phải là người ham của ngoại nhưng thực sự thấy hài lòng về chất lượng khóa học trên Udemy. Các kiến thức được cập nhật mới nhất và tiếng anh của mình cũng được trau dồi tốt hơn. Giá thì quá rẻ so với đi học ở các trung tâm.

1 Like

Thanh toán hơi khó vì mình không có thẻ master hoặc visa. Mình chỉ có mỗi Vietcombank conect 24 giờ thì thanh toán như thế nào vậy bạn?
Và cho mình hỏi học hoàn toàn bằng tiếng anh hay sẽ có subviet. Mình có thể đọc subeng thôi nghe còn tệ lắm

1 Like

Không có Visa/Master thì phải có Paypal bạn à. Học thì dĩ nhiên không có tiếng Việt đâu, mình thấy nhiều khóa có Sub English với quan trọng là học theo kiểu xem Video nên cũng sẽ không quá phức tạp. Chỉ cần nghe được một số từ chính là có thể làm theo được rồi.

Bạn cứ xem thử một số Video Preview của khóa học ý, nếu thấy là mình cũng làm theo được như thế, mặc dù tiếng anh không biết được hết thì chắc vẫn ok thôi.

Phạm Lê. Tks bạn nhá. Nhưng mà quên là mình chưa có Visa :frowning:

1 Like

Anh ơi, khóa học The Complete Android Developer Course - Build 14 Apps
không có phần web service(SOAP, XML, REST,JSON) ạ, Em đang muốn tìm một khóa học Android có phần này nữa. Anh tư vấn thêm để em hốt luôn thể :smiley: Thks anh.

Hai khóa Android có review tốt nhất thì anh liệt kê ở trên rồi (Số 2, và Số 7). Ngoài ra thì còn khóa này cũng đáng xem thử The Complete Android Developer Course - Build 21 Apps http://goo.gl/mM0kui Những khóa khác thì review ít hơn nên anh cũng ko recommend.

cho mình hỏi mình giờ mới là sv năm nhất mới sờ vào java nhưng tiện đây giảm giá khóa ( The Complete Android Developer Course - Build 14 Apps )
thì mình mua nhưng để 4 tháng sau học có đc không và lượt view trong mỗi video là bao nhiêu lần ?

• vấn đề nữa là học tiếng anh kém thì xem chắc vất vả lắm phải không ?
    :persevere:
1 Like

Mua một lần, được truy cập Lifetime (Vĩnh viễn) tiến nhé. Lúc nào học cũng được.

1 Like

Em dung the VISA ao ma no ghi
" Your card was declined. Please try another card or Paypal. " @@ .
Tài khoản phải đủ $ ms mua đc à, e để trong đó có 10k vnđ mà nó ko ghi rõ nguyên nhân, sợ nạp vào nó decline thì phí chỗ tiền

Không dủ tiền làm sao mà mua được bác! Còn việc nạp vào xong không mua chỗ này thì cũng mua chỗ khác được mà, có vấn đề gì đâu. Em ngày trước cũng mua bằng Visa ảo không gặp khó khăn gì, sau này thì hay mua = Paypal hơn.

1 Like

Bác nào học xong rồi share e được không .
Chưa học hình thức này bao giờ nên không biết chất lượng như thế nào. Tiếng Anh cùi

email: [email protected]

Đa phần các bài giảng là Video (Nếu là Full HD) thì phải 5-7GB/khóa (Ví dụ khóa 30 Giờ Video Bài giảng). Làm sao gửi cho qua email cho bác đơn giản thế được. Cứ nghỉ đến việc upload Video lên Mediafire cũng mất cả mấy ngày, chết mệt rồi.

Ngoài ra, Video trên đó cũng được mã hóa và nhiều courses không thể download được. Một số Course thì chỉ download được Video khi cài ứng dụng Udemy - khi đó Video nó đâu có đánh số theo thứ tự đâu mà tên toàn ký tự ngẫu nhiên, làm sao mà đi sắp xếp lại cho nó giống với thứ tự bài giảng được (Có khóa ~200-300 Video) chứ có ít đâu.

Nếu ổn nhất thì bác nên mua chứ nếu Share được dễ thế thì em nghĩ là trên Internet đã nhiều người Share rồi.

Có bác nào học thử khóa Java số 4 trên chưa cho e chút review để e đăng kí với ạ :smiley:

1 Like

Cảm ơn chủ thớt rất nhiều ạ. Tình cờ lướt fb thấy link dẫn vào đây em mới biết tới các khóa học online hay như thế này :D.
E muốn học 1 khóa về database cho trình độ beginner cũng học đc nữa, anh có thể gợi ý cho em được ko ạ ?

2 Likes

Đánh dấu phát e hốt mấy khóa Android về cày luôn :yum:

1 Like

Bác ơi em đang rất thèm học mà không có thẻ creadit card hoặc paypal giờ muốn học thì phải làm thế nào ạ có bác nào giúp em với ạ :frowning:

1 Like

Ra ngân hàng ACB nhờ họ tư vấn cho. Vừa làm cái thẻ Visa prepaid (thẻ visa trả trước) phí 30k, nộp tiền vào là kết nối ngay được với tài khoản paypal luôn.

mình có khóa số 1 đấy :wink: The Complete Web Developer Course - Build 14 Websites http://goo.gl/m6N87b .
Có ai ủng hộ không ? đêm nay mình share :smiley:

2 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?