Hỏi về trung tâm đào tạo android ở hà nội

Qua tìm hiểu em thì em thấy 2 trung tâm đào tạo android là T3H và itPlus trực thuộc đại học quốc gia hà nội. Thì em nên học ở trung tâm nào ạ? Em đang phân vân quá. Ai biết hay từng học có thể tư vấn giúp e không ạ

1 Like

học thì T3H. Bên đó support cũng tốt lăm

1 Like

mình mới phỏng vấn bên techkids đc 2 hôm, 21.2 khai giảng khóa mới, thấy nhiều ng nói cũng ổn

1 Like

bên đó live code khó không bạn :grinning:

1 Like

T3H tốt đó bạn à, mình đã học bên đó và đã được giới thiệu bên Framgia làm. Bên đó học khá bài bảng và support cũng khá tốt đấy bạn à.

bác top tham khảo thử techmaster em học 2 khoá ở đó rồi thấy cũng rất oke :smiley: giảng cũng dễ hiểu

khiếp, học T3H như dở ấy, còn chả bằng nghề sơ cấp nữa, nói thì hay lắm, nào ra trg có nghề giới thiệu nghề, nhưng căn bản giảng dạy chả ăn thua gì thì cty nào dám nhận chứ. lớp thị lèo tèo mấy ng, giảng viên đâu đâu tới dạy, nay người này dạy kiểu này, mai ng khác lại dạy kiểu khác, chả có hệ thống giáo trình như nào
khuyên thật bạn chủ top nên cân nhắc, có năng khiếu thì học ở đâu cũng đc nhưng môi trg nào tốt và uy tín tý, chứ không á, uổng tiền mất time

1 Like

Android thì Techmaster thôi, đừng có vào chỗ khác làm gì bạn :smiley: Techkid thì dc cái PR tốt thôi :smiley:

Ai học ở Imic rồi review cho em với… :sob:

Mình đang học khóa phần mềm 2.5 năm ở ITPLUS. Phải nói là cực kỳ chán. 1 tuần học 6 tiếng!?
Mỗi ngày 2 tiếng, thời gian học ko đủ để thầy giáo hay học sinh kịp thực hành. Phòng học thì chật hẹp, kín mít. Đã phản ánh lên nhà trường n số lần và vẫn không thấy nhà trường giải quyết vụ phòng học!?. Bỏ ra một số tiền khá lớn (32 triệu/2.5 năm) chỉ để học những thứ rất cơ bản. Môn học thì kết thúc quá nhanh, có môn mình còn chưa học hết thuật toán đã thi kết thúc môn để học qua môn khác(?!).
Chốt lại ITPLUS là cơ sở cực kỳ chán. Được độc mỗi một cái là có mấy chị quản lí xinh xinh hay mặc váy ngắn kéo lại… :smile:
Ý kiến cá nhân mình về ITPLUS là vậy. Còn các cơ sở khác mình không có ý kiến!

2 Likes

Tớ chỉ tiếc tiền giáo trình thôi… tớ dùng tài liệu trên mạng còn hay và đầy đủ hơn.

trung tâm giờ nhiều mà. Bạn nào muốn join lớp học tạo app KHóa màn hình Free thì tham khảo đây nhé

Nói chung trường nào cũng có bạn nọ bạn kia, bạn học giỏi, bạn học kém, bạn khen trường, bạn thì chê, tốt nhất là cứ hỏi ý kiến nhiều người cho khách quan.Chắc bạn @Huân học khóa sau a, a thì ko phàn nàn gì thấy lịch học khá ok vì anh còn đi làm thêm nữa,bên itplus cũng mới mở cơ sở 2 hoàng tráng phết còn gì,đầy bạn khóa cũ ước muốn học ở đó còn chả được, ra trường rồi mà cứ tiếc hùi hụi,a nghĩ em nên đi làm thêm , tích lũy thêm nhiều kiến thức và lên tay khá nhanh đó, ko hiểu gì bảo thầy cô bổ trợ cho.Anh học thầy Bản, nhiều khi đi làm mà vẫn nhờ thầy hỗ trợ.

nói chung là chủ thớt nên mua khóa andorid của thầy thanh bên edmial mà học mình học khóa đó khá là ngon bạn à

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?