Chia sẻ về tình yêu, hôn nhân của lập trình viên

ukm. Tại @Co_nang_tinh_nghich hết đó

ơ liên quan gì ta, không hiểu luôn ??? Bị oan ùi đới :frowning:

Nguyên nhân là đây nè @Co_nang_tinh_nghich

1 Like

10 năm nữa mà chú vẫn nói thế thì chú đúng :v

2 Likes

uồi giờ ế do câu nói của mình cơ đấy, câu nói mình giờ có trọng lượng ghê ha :smile:

1 Like

PM mình nhé, đang có hứng chia sẻ kinh nghiệm ! :grinning:

chơi chung nhóm với đứa bạn đổi người yêu như điên, gặp em FA, mà nó còn khoe hoài nữa. Khổ :cold_sweat:

Sharing
Mình không có gì nhiều để chia sẽ lắm. Là SV năm nhất thôi. cũng trải qua 1 mối tình từ thuở nhỏ. Đơn phương. Mình chỉ muốn nói là, với một con người thiên về cả nghệ thuật lẩn tư duy, thì thật sự, minh không có gì để chia sẽ cả. :grin:.

Đùa thôi…Mình thích piano và violin…Không biết sau này có thể kiếm được một cô bạn gái biết chơi chúng không nhỉ? thường thì những cô gái ấy là con nhà giàu, có địa vị… chắc mình không với đến đâu nhỉ?

3 Likes

có lẽ tình yêu cô gái kia dành cho anh chưa đủ lớn, tk 21 rồi còn hợp với k hợp =))

Theo kinh nghiệm bao nhiêu năm chinh chiến của anh thì không nên yêu xa. (Nói cho oai thật ra chỉ có 2 mối tình vắt vai)
Thứ nhất: không thể biết được nó có quen đứa khác không
Thứ hai: không gần gũi, dễ chán nhau
Thứ ba: lúc cần nhau thì lại chẳng thể có mặt
Vì vậy nên hiện tại anh đây vẫn FA :worried::cry:

1 Like

Tình yêu như cái nhà cầu. Người ngoài muốn phi vào còn kẻ trong muốn chui ra :smile:
( chôm chỉa )

1 Like

Câu nói đại diện cho đại bộ phận nam và nữ dev :smiley:

Bạn nói k sai, có lẻ 1 phần cũng do mình nữa. Do mình chưa có n kinh nghiệm, khi có con sóng lớn đến quá bất ngờ làm mình k biết xử lý thế nào. Nhưng khi mình tìm cách giải quyết đc thì mọi thứ đã quá muộn, âu do duyên nợ z,.

Còn bạn đã trải qua bao nhiêu mối tình rồi,. @Nguyen_Anh_Quan

1 Like

Mình là con gái và chọn IT là ngành học. Tuy vậy có đôi lúc mình vẫn phải nhờ sự giúp đỡ từ người yêu mấy việc liên quan đến máy tính ( mặc dù gấu mình không hề học cntt :grin: )

2 Likes

lớp 12 có yêu 1 cô gái h đang học sư phạm.2 đứa ngày nào cũng sms nc suốt, gặp nhau cũng k muốn về luôn. lúc thi đaại học cô ấy đỗ còn mình trượt =)) thế là đc 2 3 tháng sau cô ấy đi yêu 1 a công an hơn 1 tuổi. từ đó đến h chưa 1 ai làm mình đổ nữa cả :smile: và chưa gặp đc ai để yêu nữa…quen nhiều gái xinh lắm nhưng k có cảm tình :v

4 Likes

Ua cũng giống mình, k hợp đâu có quen nhau đc. Đợi đi bạn, đợi chờ là hạnh phúc mà, kekeke…:laughing::laughing::laughing:

Hic chắc trêu, ai mà tin chứ :stuck_out_tongue:

Bị thích cái suy nghĩ này haha

Hichic. Chắc là trêu thiệt gòi. Ai mà tin chứ. Quỷ sứ! :smiley:

Ựa không biết ai là quỷ sứ đâu nha :stuck_out_tongue:

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?