Chia sẻ về tình yêu, hôn nhân của lập trình viên

Anh có thể chia sẻ chi tiết hơn về nhwungx thủ đoạn … mà anh đã làm để đối thủ rút lui không :smiley:

:stuck_out_tongue_winking_eye:

Câu hỏi của bạn khó trả lời đấy, vì vấn đề của bạn có thể k giống mình. Chung qui lại bạn cần biết nguyên nhân là do đâu. Con gái thường thích ng yêu quan tâm, lo lắng, chăm sóc,… nếu thiếu những thứ đó dễ mất ng yêu lắm bạn. Tình yêu lâu ngày cũng nhạt phai, lâu lâu cũng cần hâm nóng lại, cần có gì đó mới lạ một chút,. :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

Vấn đề của bạn là gì có thể nói rõ hơn k?

chị ơi, em có thể nhắn tin trên fb với chị cho tiên được không ạ? e có ý định vào fpt nên muốn xin ý kiến ạ, vì nói hơi dài nên ib riêng tư chị ạ

chào @Hoang_Nga bạn có thể inbox thông qua dạy nhau học nhé.

Em có 1 any…quen xa 70km hà mà hơn 3 tháng nay chưa được gặp vì ảnh cứ bận việc…bị bỏ bê miết…gặp ổng kg có ngọt ngào nữa…thật sự có ny mà tưởng như kg có…:cry:
Nhưng thương rồi…cũng chẳng còn nhỏ nên quen rồi cố gắng thành đôi…biết quen là chấp nhận…Nhưng nhiều khi buồn tủi quá mọi người ơi…Em xin mọi người cho e lời khuyên…e nên làm gì cho bớt buồn tủi bây giờ…

1 Like

Tạm đứng lại nhìn lại tình yêu của mình đi em.
Tạm thời vứt quả tim sang 1 bên và dùng cái đầu lạnh.

1 Like

Chủ đề khá là hay ho… năm nay 27t rồi… và cái tốt nhất là chờ duyên… gặp người yêu mình nên chịu khó giành thời gian xíu… và kết quả là chờ đúng duyên nợ đi… có thì giữ… không có thì cũng chẳng sao cả… chuyện gì tới thì nó cũng sẽ tới… nhưng công việc thì ngày nào cũng không tha anh em tụi mình đâu…

3 tháng mà có 70km mà không gặp nhau được lần nào à, anh thì quen người yêu xa 200km mà tháng nào anh cũng phi về thăm hết à

trước giờ cứ tưởng bạn này là nam =)))

Chủ đề này toàn thấy mấy bố FA vào chia sẻ =))))
à, tui cũng ế nhá :3

Có bác nào như em ế quá, đi tán gái thì con gái chạy mất dép. Giờ chuyển sang chế độ kiếm tiền đợi khoa học công nghệ phát triển sắm con robot khỏi kiếm người yêu như em không =))

“Có ny chưa con?” câu hỏi muôn thuở và thiệt đâu lòng

Anh chị em LGBT thì thế nào, sao cả chủ đề không ai đề cập? :blush:

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?