Cần tìm hoặc tạo một nhóm lập trình vào buổi tối ở Hà Nội

Thank everyone. Now I closed topic.

2 Likes

ủa, tốt nghiệp rồi sao không đi làm đi em ?

Em đang đi làm rồi ạ. Nhưng em muốn học nên em mới đăng là học buổi tối ạ. Em đang làm ngôn ngữ 1C của bên Nga ý. Nên em muốn học ngôn ngữ phổ biến hơn để có thể làm nữa ạ. NN 1C hiện tại em đang làm không có tương lại lắm ạ

1 Like

em cảm ơn anh, nhưng mà em chưa biết về Java nên sợ ngu quá anh ko dạy nổi !

chưa học sao biết mình ngu.
Đọc bài này đi Có nên đi học ở trung tâm hay không?

2 Likes

:smiley: tại anh ý bảo “đã biết về Java” nhưng mình thì chưa bạn ạ :slight_smile:

1 Like

Xin lỗi mình hơi tò mò. Bạn học ở FPT là học cái gì vậy ?

embedded linux duoc khong ?

:smiley: mình là sản phẩm thất bại của FPT ấy :v . Xưa mình học FPT mình học chuyên về Sever bạn ạ, nhưng sau đi làm mình lại theo code, mình cũng biết qua về CSDL và ít lập trình C#… nhưng Java mình không được học.

bạn ib hoặc nói rõ hơn được không :smiley:

FPT nào mà không được học Java?
Kỳ 3 core java, kỳ 5 web base?

Mình đk FPT polytechnic mảng thiết kế website, thấy bạn nói từ CĐ FPT ra thì chắc cũng từ poly ra, cho mình hỏi chút về môi trường học và cách dạy bạn ơi, bạn không theo kịp hay là sao bạn nhỉ, khá hoang mang?

Chắc bạn nhầm rồi ạ. Mình học bên ứng dụng phần mềm. Học về hệ thống là chính đo là môn sever và không được học java gid cả.
Bạn ơi nếu bạn học poly thì một yếu tố quan trọng đó là chăm chỉ. Ở trường thực hành nhiều nhưng về nhac bạn cũng chăm thì sẽ rất tốt. Ngày xưa mình nhác lắm nên kq ko cao nên rút kinh nghiệm cố lên bạn nhé. Học ở đâu ko qtrong quan trọng là do mình

1 Like

Mình hi vọng sẽ được Join vào một team :frowning:

mình cũng muốn join một team về C++,JAVA,C#,… mình mới là sinh viên năm 2 nên còn mơ hồ lắm!

bạn có thể gửi thông tin vào mail mình. để mình có thể tạo team hoặc tìm team cho bạn Join

Mình cũng mong muốn như bạn,hi vọng có ai đó cho mình vào 1 nhóm nào đó,vì ngôn ngữ ngữ đó mình rất muốn học nhưng mà không có ai hướng dẫn. :grinning:

Các bạn gửi thông tin vào gmail hoặc nhắn tin fb cho mình để mình tổng hợp lập team hoặc tìm được team sẽ join cùng các bạn

Muốn tốt thì phải tìm thầy giỏi
Ngoài ông thầy giỏi nhất google ra thì các ông khác đều không miễn phí

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?