Bạn đã thử tính năng tra từ vựng này chưa?

Ở đây có ai có mong muốn đọc báo bằng Tiếng Anh và đọc tài liệu chuyên ngành nước ngoài để tăng skill mà ít tốn công sức trong việc tra từ không? Nói chung là về việc tra và ôn tập từ vựng khá là tiện.

Nếu được thì bạn hãy thử ứng dụng này xem có giúp được gì cho bạn không nhé!

1. Tra từ, câu, đoạn văn ngay trên web và file pdf

2. Lưu ngay vào kho từ cá nhân của riêng bạn

3. Ôn luyện bằng Flashcard - phương pháp ôn luyện ghi nhớ hiệu quả nhất hiện nay.

Thật ra trước đó mình có dùng GG dịch nhưng lại không có lưu từ để ôn tập nên mình thấy hơi bất tiện chỗ đó xíu nên khi thấy ứng dụng này có lưu về để ôn tập và có tính năng ôn luyện từ vựng nên mình cũng thử 1 thời gian rồi.

Bạn có thể tự bump topic cũ lên thay vì tạo 1 topic không đầu không đuôi như thế này nhé. Tất nhiên là bạn muốn seeding cho 1 app nào đó nên là mình set timer là 3 ngày (cùng giờ với topic cũ).

Nhắc nhở cho mọi topic quảng cáo ứng dụng là mình đều set timer là 2 tuần, các bạn seeder sẽ có 2 tuần để tự bump topic để kéo tương tác, và các bạn không cần tốn công đi đào topic quá cũ để bump lên đâu.

Nếu tình trạng seeding quá lộ liễu, ví dụ như đăng topic không có nội dung cụ thể như thế này thì mình sẽ cấm cửa ứng dụng của bạn vào những lần sau.

4 Likes

This topic was automatically closed after 3 days. New replies are no longer allowed.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?