Xin ý kiến về việc mở kênh YouTube

Chào cả nhà, chuyện là em muốn mở một kênh Youtube để hướng dẫn về các kĩ thuật java cơ bản, oop,… cho các newbie. Xin mọi người cho em lời khuyên về nó để em cho ra những bài hướng dẫn chất lượng nhất với ạ ^^ :slight_smile: Em Xin Cảm ơn.

28 Likes

cứ làm đi bác, ung hộ bác :smiley:

3 Likes

Bạn tìm hiểu một số khóa học online trên mạng (tiếng Anh, tiếng Việt,…) về Java, coi cách hướng dẫn của người khác. Rồi bắt đầu làm Video :grinning:

3 Likes

Rất tốt nhé, cách này tự Pr bản thân rất oke :blush:

3 Likes

Ủng hộ 2 chân 2 tay :smile:

Topic này hơi liên quan tí này :smile:

5 Likes

Thực ra là bạn cứ làm thế nào cảm thấy dễ hiểu cho người xem là được có thể bạn có cách nào đấy mà chưa ai biết thì sao

3 Likes

Là một người đang học nhờ vào những video trên youtube thì em mong sẽ có nhiều ví dụ để thực hành ạ :smiley:

3 Likes

vote java first :smile:

3 Likes

Cảm ơn mọi người đã quan tâm và ủng hộ em. Hiện em đang viết kịch bản, viếc example code và viết file ppt. Dự là tuần sau sẽ đăng first video. Xin cảm ơn mọi người :slight_smile:

8 Likes

Cảm ơn mọi người đã nhiệt tình like và view cho em. Hiện mọi thứ đã xong, kịch bản, example code, ppt, tool, kênh cũng đã tạo rồi. Giờ chỉ việc lấy cái laptop về thôi :joy:.
Dự là tuần sau em sẽ bắt tay vào quay và đăng video. Em định đăng 1-2 video 1 tuần (Có thời gian -> Rảnh :slight_smile: ).Cảm ơn mọi người đã ủng hộ em ^^.

3 Likes

Rất hay đó, mình có thể hổ trợ bạn về quản lý kênh

fb mình: https://www.facebook.com/ngochuan.le.35

2 Likes

TUYỆT VỜI CHO EM XIN LINK VỚI =))

2 Likes

Em cũng đang muốn học thêm về nó, rất mong anh sớm xuất bản. Em sẽ ủng hộ hết mình!!

2 Likes

A post was merged into an existing topic: Topic này chứa các post được cho là Off-topic

A post was merged into an existing topic: Topic này chứa các post được cho là Off-topic

Chào mọi người, sau một tuần vắng mặt thì mình đã trở lại. Không để các bạn chờ lâu, mình xin được giới thiệu kênh youtube của mình https://m.youtube.com/channel/UCK67iUzeC1-x3QgOXOZLigw

6 Likes

ủng hộ bác luôn ,mong bác sẽ thành công

2 Likes

Luôn luôn ủng hộ luôn! Mong sẽ có ích chi ae sau này!

1 Like

ủng hộ bác :grinning:

1 Like

cám ơn bạn đã có nhiệt tình làm channel Youtube cho mọi người, mình rất mong chờ các video của bạn. Ít ra nghe giọng Việt Nam nó đỡ bùn hơn nghe tiếng Anh trên Coursera hay edX :smiley:

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?