Xin mẫu thiết kế áo thun cho Dạy Nhau Học

Vậy chốt mẫu cuối nhé, mấy hôm nay đầu tuần nhiều việc quá tối về là ngủ thẳng, không mở nổi máy :slight_smile:

5 Likes

Áo ngắn tay có cổ máu trắng được không mọi người

Giống với cái này là được mà

3 Likes

áo này ở hà nội hay sài gòn vậy

2 Likes

Áo này mọi người đặt xong rồi Đạt sẽ in và gửi đến địa chỉ nhà, nếu ở HN thì mình chọn một địa chỉ rồi gửi đến cho mọi người ra nhận luôn cho vui :smile:

6 Likes

Đặt số lượng lớn xong đem về mở shop day nhau hoc luôn :sunglasses:

1 Like

Đặt trong topic này luôn hay có topic khác hả a Đạt

Chốt mẫu đó mà thay chữ daynhauhoc.com thành DAYNHAUHOC cách đều ra bằng với 1110 đi anh chứ vậy thô quá đằng sau.

Ừm, em thiết kế lại được không? Anh không rành dùng paint lắm :frowning:

:+1: ship tới từng nhà, khá là tốn chi phí đó anh

1 Like

Nếu được thì nhiều bạn chọn một địa điểm để ship tới chung cho giảm bớt chi phí ^^

1 Like

Anh chọn nơi cân bằng giữa nơi ở mọi người với…

1 Like

Tối nay Đạt sẽ có topic đặt áo :smile: Lúc đó mọi người đóng góp ý kiến nhé.

2 Likes

Ý tưởng của bạn @dqh đây hở :heart_eyes:

Chỉ làm màu trắng hay chơi cả tùy chọn màu đen nữa a @ltd :sunglasses:

2 Likes

Em vẫn thấy cái mặt sau này hay hơn :joy: quả 1110 kiếm chỗ nào để đi ạ, biểu tượng nhìn vào mà phải giải thích thì chán lắm ạ, những bạn chưa tham gia, hoặc chưa đọc topic giải thích về cái 1110 lại nhìn nhau hỏi cái này là cái gì (trong khi 1110 không phải là biểu tượng của diễn đàn) còn nếu ghi hẳn là 11/10 luôn, thêm chữ kỉ niệm hoặc là sinh nhật cạnh cái ngày nữa thì là mọi thứ nó rõ ràng, như thế cả những bạn chưa tham gia diễn đàn nhìn thấy cái áo cũng biết DNH sinh nhật 11/10 :smile:

Cho chọn trắng đen luôn đi, anh sẽ làm 2 cái :">

1 Like

Những người biết diễn đàn rồi thì cái đó coi như là một cách để nhớ tới sinh nhật diễn đàn :grin: còn những ai chưa biết thì hình nào cũng như nhau thôi :grin:
Với lại cái logo diễn đàn mình nhìn trông hơi trẻ con :v như diễn đàn dạy học cho trẻ em vậy :smiling_imp: ( a đạt đừng gạch =)) )

4 Likes

Mai mốt bỏ cái mặt có râu vào là được

À, mà bỏ cái mặt anh vào thấy cũng tăng lên được kha khá tuổi đấy

2 Likes

ý kiến của em như thế này, mọi người thấy như thế nào ?

2 Likes

Quá được luôn :heart:

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?