Xin mẫu thiết kế áo thun cho Dạy Nhau Học

@RyanDAM wow, thiết kế chuẩn quá :heart_eyes:

Chờ các cao thủ khác gửi bản thiết kế nào :sunny:

Được chứ, sau khi thiết kế xong thì Đạt sẽ làm một topic khác để nhận ship ^^

4 Likes

Mẫu này cũng đẹp nhưng em nghĩ nên bỏ cái mặt ở ngực trước lẫn cả cái mặt ở sau luôn thì ổn hơn :dizzy_face:

Hoặc có thể để cái chữ DAYNHAUHOC có màu ra ngực trái trước, rồi cho dòng daynhauhoc.com ở sau to lên một chút, sau đó thêm ngày lập tên miền là 1110 ngay phía dưới tên trang web phía bên phải chắc cũng đc.
Em ko biết làm mẫu thiết kế ở chổ nào nên mới nghĩ trong đầu như thế thôi. :dizzy_face:

1 Like

Phía sau như vậy là em thấy ổn, còn phía trước có thêm slogan gì nữa thì sẽ hay hơn nhỉ :grin:

1 Like

Đạt thì lại nghĩ phía trước đơn giản là được :smiley:

Em thấy mẫu này đơn giản mà đẹp (mà sao không là Lục Đỏ Lam cho giống thứ tự màu DNH nhỉ?), nhưng chỉ sợ mỗi hình cái mặt in bị vỡ [spoiler] nên thay hình a Đạt vô chắc là ổn :joy: [/spoiler]
Áo em nghĩ nên để có cổ, như trường em áo thun phải có cổ mới cho vô Khoa :disappointed_relieved:

2 Likes

Đợt trước có làm cái logo cho DNH nên nay thấy có thiết kế áo nên e xin gắn cái logo bữa thiết kế lên để cho mọi người có thêm sự lựa chon. :smiley:

Ý nghĩa logo thì mọi người xem lại ở đây nha:Ý nghĩa logo

Sẵn em giới thiệu luôn project mình thiết kế logo bên Behance. Mọi người có thể vào xem cho vui vẻ :wink: : Logo Dạy Nhau Học

4 Likes

Do mình thấy vòng tròn nếu để màu xanh nước biển như thế thì hợp nhất. Như vậy nếu để theo thứ tự là Lá, đỏ, biển thì 2 cái màu xanh nước biển nó gần nhau rất là kỳ.

1 Like

em làm đơn giản thế này thôi ạ.nhưng em thấy cũng đẹp. :smile: nhất là cái logo của diễn đàn thì rất là ấn tượng rồi ạ. :muscle:

1 Like

@thanhmssl10 1 trắng 1 đen đi

Thế em lấy cả trắng cả đen được không :stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

em không rành về thiết kế nhưng thấy bây giờ nhiều người chuộng tông màu của Material Design :smiley:

mọi người thiết kế đi, mình cũng ham hố làm 1 quả cho có tinh thần diễn đàn dạy nhau học

1 Like

e thấy áo màu trắng và màu đen đều đẹp, cho 2 màu mn dễ chọn

1 Like

thiết kế của @RyanDAM mình thấy chuẩn rồi đó đơn giản, ý nghĩa và đẹp

2 Likes

Thiết kế của AnNdth độc đáo và ý nghĩa nhưng vẫn hơi phức tạp mọi người nhỉ ?

2 Likes

mình thấy cũng hay mà, kết hợp 3 chữ DNH vào 1 logo, cái này khá thịnh :smiley:

Có nên làm 2 loại áo, một có cổ, một không có cổ, 1 đen và 1 trắng không nhỉ ?

Cái này là mẫu em tự làm :smiley:

Mặt trước

Mặt sau

Mẫu lên áo

6 Likes

Mặt trước đẹp đó, nhưng mặt sau nó hơi phức tạp, làm đơn giản thôi là đc rồi :grin:
Nhưng mà, 3 màu của DNH cho vào áo nhìn nó hơi giống áo dành cho trẻ em ý nhỉ :smiling_imp:

4 Likes

Cái cột đèn giao thông nếu đổi màu xanh thành vàng :smile: @TTmagic

Món quà chính là, free một cái áo mà mình đã thiết kế :stuck_out_tongue:

3 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?