Xin các pro tư vấn học lập trình ở đâu?

Chào cả nhà,hiện em mới tốt nghiệp đại học chuyên nghành cơ khí,nhưng em nhận ra niềm đam mê của em là cntt,mà không biết bắt đầu từ đâu,em có tham khảo trên mạng thì mọi người bảo tự học,nhưng em thấy tự học rất lâu (em cũng 25 tuổi rồi nên muốn học nhanh) ,và muốn tìm 1 cơ sở để biết được các bước học như thế nào?Mong mọi người nào tư vấn giúp em hoặc pro nào nhàn rỗi có thể dạy em với à (em trả phí à) thank mọi người nhé

Bạn phải nói rõ ra là bạn ở đâu thì mọi người mới tư vấn được chứ. Mà bạn có học ở trung tâm hay ai dạy đi , nữa thì cũng luôn cần tự học, còn nếu bạn lười tự học thì không hợp với ngành này đâu :slight_smile:

3 Likes

Bạn muốn học lập trình web với PHP 1 thầy 1 trò thì mình dạy. rẻ thôi :slight_smile:

Bro ơi, đi làm thì nên học online là tiện nhất, mình đang học trên Lynda, 28 tuổi, đang học javascripts, trước đó thì học 1 tuần kiến thức nền, cũng hay ah.

Nhân tiện, các bạn khác biết khóa online hoặc học tại HCM nào tốt thì giới thiệu giúp mình, nhất là khóa học có các bài tập dạng project nho nhỏ để thực hành.

2 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?