Tuyển lập trình viên website Python (Fresher, Junior)

Chào các bạn, bên mình đang thực hiện dự án xây dựng website về giáo dục, cần tuyển lập trình viên Python. Dự án sẽ diễn ra trong 2 - 3 tháng. Bên mình chấp nhận các bạn sinh viên mới/sắp ra trường hoặc có kinh nghiệm dưới 1 năm.

Mức lương: Thỏa thuận (5 triệu trở lên tùy theo năng lực của bạn)

Nơi làm việc: Khu vực Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội (ngay cạnh Đại học Ngoại Thương và Học viện Ngoại Giao).

Ngoài việc nâng cao kỹ năng chuyên môn nhờ làm việc với 1 dự án thực tế, bạn cũng có thể tham gia “sâu” vào quy trình phát triển một sản phẩm, từ lúc phát triển tới lúc đưa ra thị trường. Người dùng suy nghĩ gì về sản phẩm như thế nào? Có những tính năng mình nghĩ là tốt nhưng người dùng lại chẳng đoái hoài mấy (Cam kết những gì bạn làm có tác động tới cả ngàn người). Vì đội ngũ mỏng nên công việc bạn phụ trách sẽ nhiều mảng hơn. Nhưng chính vì vậy bạn sẽ học hỏi được nhiều hơn, điều mà bạn khó tìm thấy ở một tổ chức lớn.

Không quan trọng bạn ở khu vực nào, từ Bắc vô Nam, nếu bạn phù hợp thì bên mình sẵn sàng tại trợ chi phí ăn ở, vé máy bay ra Hà Nội.

MÔ TẢ CÔNG VIỆC

• Lập trình và phát triển các ứng dụng web/ service
  • Thực hiện mô tả, phân tích các yêu cầu phần mềm
  • Kết hợp với các bộ phận khác (kiểm thử, hệ thống,…) để hoàn thành, triển khai dự án
  • Báo cáo và thực hiện các công việc theo yêu cầu của quản lý

YÊU CẦU CÔNG VIỆC

• Tốt nghiệp hoặc đang theo học chuyên ngành CNTT, Điện tử, Viễn thông,…
  • Có hiểu biết về lập trình hướng đối tượng
  • Có hiểu biết về hệ quản trị cơ sở dữ liệu MongoDB
  • Hiểu biết về HTML / CSS / Bootstrap
  • Thành thạo ngôn ngữ Python, biết sử dụng framework Django
  • Có hiểu biết về Socket
  • Có khả năng làm việc độc lập và theo nhóm
  • Có hiểu biết khi làm việc với Google Cloud là 1 lợi thế
  • Thẳng thắn, chủ động, trách nhiệm.

CÁCH ỨNG TUYỂN

Bạn gửi CV của bạn về địa chỉ email: [email protected]
Mong có cơ hội được làm việc cùng bạn.

This topic was automatically closed after 7 days. New replies are no longer allowed.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?