Từ nay các topic có tag sẽ hiện thị tag ngay bên dưới topic

Như các topic tranh cãi nhiều về tag thì hôm nay tag đã xuất hiện bên dưới tiêu đề các topic, mặc dù tag vẫn chưa được đẹp lắm nhưng cũng sẽ giải quyết được phần nào nhu cầu người hỏi.

Các topic mới các bạn cố gắng đặt tag cho phù hợp nhé :smile:

9 Likes

Kéo scrollbar 1 lượt em thấy Category chắc chắn là sẽ có rồi còn tag thì nhiều topic không có tag quá ạ :slight_smile: .

Cái này tùy vào người đặt câu hỏi thôi, nếu người ta thích thì người ta thêm tag vào :smile:

Hoặc nếu các bạn level 3 trở lên thấy cần thiết thì có thể thêm tag, sửa title giúp.

#Update

Mới chỉnh cho cái tag có background, nhìn vậy ổn hơn không mọi người?

3 Likes

Ngon quá :heart_eyes: em tưởng phải chờ lâu lắm chứ :smile: nhưng mà em thấy cho ra cột Category có vẻ hợp lí hơn :smile:

2 Likes

Ý là dưới chân của category đấy hả? 5 tags không đủ chỗ đặt đâu.

2 Likes

Ừ nhể :smiley: chắc thế này được rồi ạ, có chỉnh màu được từng tag không ạ :smile: kiểu mấy tag hay dùng thì mình cho màu nổi lên chút

2 Likes

Hiện giờ thì chưa và hình như cũng không có plan cho cái này, cái này chỉ là side project thôi nên anh nghĩ không có nhiều tính năng vậy đâu hehe

2 Likes

Thôi kệ, thế này là ngon lắm rồi :smile:

Ấn vào tag là nó giữ khuyên “khung hình” đó luôn, nếu mà nó nhảy lên đầu thì chắc hay hơn :smile: thế này lại phải mất công kéo lên đầu

2 Likes

cái này hay à nha :smile: mới lúc nãy vào còn như cũ, lúc sau vào đã thấy đổi mới rồi :smile:

1 Like

:confetti_ball: Spam mừng chức năng mới :confetti_ball:

1 Like

Em nhìn vào thấy nó hơi gò bó gì đó… Xin góp ý chỉnh lại CSS thành như thế này cho có thoáng hơn…

.discourse-tag.box {
        padding: 3px 8px;
}
1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?