Tôi đã hack điểm ViOlympic như thế nào?

Biết viết này mình viết để chỉ cho các bạn thấy mình đã hack điểm trên trang thi toán ViOlympic như thế nào? Qua bài viết này mình hy vọng các bạn có thể học hỏi thêm được gì đó hay là tham khảo về bảo mật và an toàn thi cử trực tuyến. Mình không khuyến khích và hoàn toàn không chịu trách nhiệm nếu các bạn dùng nó để gian lận thi cử.

7 Likes

Hi .
Mình rất ấn tượng với khả năng của bạn. Nhưng cách làm của bạn là không đúng bạn nên tham khảo quy trình công bố lỗi, lỗ hổng bảo mật như nào.

2 Likes

Cao nhân có thể chỉ giáo cái quy trình công bố lỗi để tại hạ mở rộng tầm mắt được không?

1 Like

Hi sample.
Mình không biết. Vì không quan tâm.
Nên nếu muốn biết bạn có thể đăng bài hỏi mọi người.

Đọc bằng điện thoại nên ko rõ lắm thế các vòng thi của violympic chỉ có 1 bô câu hỏi + nó gửi trả đáp án đúng về phía client ư ?

1 Like

Đúng là như vậy bạn Post must be at least 20 characters

• chưa thử có hack được hay không nhưng xem sơ qua bài viết thì chủ topic cũng có nói đã thông báo và chưa fix.

7 ngày là “hơi” ngắn :slight_smile:

2 Likes

@Phong_Ky_Vo @rogp10 @Le_Dinh_Huy

Hôm nay ViOlympic chính thức bắt tay vào fix lỗi nhé

5 Likes

Bạn ơi cho mình hỏi môi trường học ở FPT như nào vậy? Tại mình cũng đang phân vân ko bik có nên vào ko tại thấy học phí cao quá? Thanks bạn nha :slight_smile:

Tất cả mọi thứ đều rất tốt, từ giáo viên đến giáo trình.
Đến giờ mình chưa có một chút gì không hài lòng về trường này.

1 Like

giờ còn dùng được không bác

Gần 4 năm trôi qua rồi, chắc là ViOlympic fix rồi bạn.

3 Likes

This topic was automatically closed after 2 hours. New replies are no longer allowed.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?