Tìm nơi học lập trình web (HTML, CSS, Javascript, Bootstrap,...)

mình đang cần tìm nơi học mấy cái trên, ai biết thì giới thiệu hộ mình, udemy cũng đc, mà khóa nào có phụ đề tiếng anh nhé chứ mình nghe ko nổi :smile:

Bạn có thể học trên www.codecademy.com hoặc tham khảo trên www.w3schools.com chứ mấy khóa trên udemy mình thấy ít khóa nào dạy đầy đủ về Front-end trừ những khóa đóng phí cao.
Còn ở VN thì có ZendVN, KhoaPham, … là dạy về web đó.

thanks bạn nhiều, mà cái W3Shool là tự học hả ?

W3Schools có một số tutorials ấy, nhưng nó mang tính chất ref nhiều hơn. Còn codecademy thì hướng dẫn rất hay, nhưng có 1 số part phải đóng tiền mới được học, tuy thế những vẫn khá đầy đủ. (theo ý kiến của mình)

1 Like

Nhìn và làm theo là được rồi ko cần phải nghe quá nhiều mới hiểu được.
Nếu chưa hiểu có thể search google về hàm/ thẻ/ class nào đó chưa rõ. m học qua khóa này rồi nên mới review.

ngoài ra, còn có khóa này https://www.udemy.com/the-web-developer-bootcamp/ có subtitle + rating khá cao (4.7) bạn có thể tham khảo

mình thì chỉ sợ ko hiểu nội dung thì uổng thôi :smile:

Google từ khoá : udemy coupon + tên khoá học thì khoá nào cũng tìm đc mã khuyến mãi $10 . $10 là khá rẻ so với các khoá học tiếng Việt. Trong 30 ngày sau khi đk , nếu ko thích có thể xin hoàn trả lại tiền vì bất kì lý do gì

1 Like

anh có thể review về khóa the complete web developer cousre 2 ko ạ? Có ổn ko ạ, emm tính mua khóa học này về luyện,
Em cảm ơn anh trước ạ!

b có thể đọc review trên phần bình luận của khóa học mà, cứ mua rồi tự cảm nhận, trong vòng 30 ngày sẽ được hoàn tiền nếu ko ưng bất kỳ cái gì.

mình nghĩ nên đọc sách thì sẽ kĩ hơn tutorial trên mạng. Suggest cuốn này

Recommend học trên w3school và thực hành trên freecodecamp nhé.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?