Thông báo chương trình tặng quà sinh nhật Dạy Nhau Học lần 1

Ngày mai, 11/10/2015 này, diễn đàn mình sẽ có một event nhỏ nhỏ để cảm ơn các thành viên năng nổ trên diễn đàn. Như các thảo luận trước đây đã đề cập, mình sẽ có 15 phần sách tặng các bạn trong diễn đàn.

Trong đó có 5 phần sách dành cho các bạn đến Sharing Coffee off-line trong ngày 11, các bạn tới đó rồi bốc thăm nhé. 5 phần quà này là do anh Tài - Sharing Coffee tài trợ, cảm ơn anh @huutaivn rất nhiều :slight_smile:

10 phần quà còn lại, có 5 phần quà random cho các bạn online vào tối mai, các bạn nào muốn nhận quà thì vào topic này để đăng ký, mỗi người chỉ được đăng ký một post, số post chính là số để random. Ví dụ mình random ra số 30 thì bạn có bài post số 30 sẽ được nhận sách.

Ngoài ra sẽ có 5 phần quà dành cho 3 bạn top cả năm và 2 bạn top trong tháng này

Danh sách 3 bạn top cả năm:

@thanhmssl10
@david15894 nhường, kế trong bản xếp hạng là @dqh
@laptrinhio

Danh sách 2 bạn top tháng này:

@nguyenchiemminhvu
@masoivn

Danh sách 5 bạn random:

1. @level10
  2. @kingvhit
  3. @chienham1211
  4. @Dung_Cuoi
  5. @mkbghdmla

Chú ý là một người sẽ không nhận 2 sách từ 15 quyển này nhé. Nhưng có thể nhận thêm sách của Sharing coffee :slight_smile:

Cách nhận sách:

Các bạn có tên trong danh sách này gửi lại tên sách muốn mua, ghi chú là sách dưới 200k nhé, Đạt sẽ nhờ người mua và chuyển đến cho các bạn. Nhớ PM địa chỉ nhận sách cho mình, hoặc chọn một địa điểm chung rồi mọi người tới lấy sách nếu gần, còn nếu xa thì sẽ chuyển đến tận nhà.

Vì sách dưới 200k, quĩ eo hẹp, nên các bạn cố gắng lựa sách tiếng Việt đọc tạm, có thể tìm sách ở đây

http://tiki.vn/
http://fptbooks.vn/

25 Likes

Tặng em thêm 8k được không ạ :joy:

5 Likes

Ok, trừ vào tiền cafe lần sau anh ra HN

4 Likes

Yeahhh :heart_eyes:

Chắc em nhận sách cùng anh em Hà Nội luôn :smile:

3 Likes

À, quyển này là Hunger Game đúng không? Smart choice, mua được tới 3 quyển :smiley:

3 Likes

Em tìm mấy cuốn tech bên fpt nhưng mà không thấy cuốn nào hợp :smile: Thử đọc truyện này xem có hay hơn phim không :stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

Già rồi, em xin nhường lại phần quà này cho bạn trẻ hơn :smile: @Rok_Hoang
Mai sẽ đến SharingCoffee chung vui, Mà không biết mấy giờ? :sweat:

5 Likes

Cảm ơn @david15894, sau @david15894@Nhim_Xu, @Nhim_Xu cũng nhường => @dqh

5 Likes

Hình như mọi người hẹn nhau 3h chiều đó @david15894. Coi lại link này thử http://daynhauhoc.com/t/offline-tp-hcm-11-10-2015-sharing-coffee

3 Likes

em được tặng á, hạnh phúc quá cảm ơn anh @david15894 và chị @Nhim_Xu nhé :smiley: mà ngày mai ko biết đi off được ko đây :stuck_out_tongue:

4 Likes

Đi đi. Không đi đòi lại quà :wink:

4 Likes

Nhọ vậy :stuck_out_tongue: hehe chắc phải đi dồi

1 Like

hóng bác ra hà nội mà chả thấy đâu, nhưng mà ngày mai để dành e 1 phần quà là được ạ

Em đăng ký trong topic

Mai anh quay số :smile:

2 Likes

tại sao ở hà nội ko dc nhận sách như ở quán cafe ở hcm vậy anh

1 Like

Hy vọng em được 1 cuốn :smiley:

3 Likes

Vì không có nhà tài trợ em à :smile:

1 Like

buồn ghê :< mình ít bài quá :)) mà toàn bài chém gió ko ak

1 Like

cmt số luôn ở đây à anh >

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?